• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DTarasov Mobile Ting v1.01 Hiện ảnh danh bạ đầy màn hình

anhchanbonmat

DTarasov Mobile Ting v1.01 S60v3 SymbianOS9.x Signed

Ting cho bạn thấy hình ảnh toàn màn hình của người gọi ,khi người đó gọi đến. Bạn có thể thêm một số hình ảnh của bạn bè, gia đình của bạn và trình chiếu ảnh trong khi họ gọi bạn. Bây giờ bạn có thể không chỉ xem ai gọi cho bạn mà còn mang lại cho bạn 1 phong cách mới riêng bạn và tạo cho điện thoại bạn trở nên đa dạng hơn.

Chính ứng dụng các tính năng:

* Có thể hiển thị hình ảnh người gọi toàn màn hình trong suốt cuộc gọi đến
* Hiện tên của người gọi và số ,biểu diến ảnh khi đang gọi
* Hình ảnh có thể được chỉnh sưa trong ứng dụng menu
* Đơn giản và dễ sử dụng

và các bạn khám phá thêm nhé

==================
Thank chưa mà down

link tổng hợp

link box.net

.​

1 phần mền hay nữa dành cho ứng dụng hiển thị hình ảnh đầy màn hình cho danh bạ.anh em vào test thử đi nào . khuya rồi mà mod vẫn còn làm việc.thank vì sự vất vả hiii

1 phần mền hay nữa dành cho ứng dụng hiển thị hình ảnh đầy màn hình cho danh bạ.anh em vào test thử đi nào . khuya rồi mà mod vẫn còn làm việc.thank vì sự vất vả hiii

thì bạn mở hàng cho mình thử coi nào .mình đã test thành công trên N73

Mình vừa loay hoay mãi test trên con N85 không hiểu sao không cài vào được không biết lỗi máy hay phần mền không hỗ trợ . còn với N95 thì ok rồi bạn à .

Tôi cài xong rồi nhưng khi chạy nó vào Addcontacts nó báo lỗi Memory Full là sao vậy. Giúp mình với nhé. Thanks

Back