• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DTarasov Mobile Ting v1.01 hiện thị hình ảnh khi gọi VH

anhchanbonmat

DTarasov Mobile Ting v1.01 S60v3 SymbianOS9.x Signed

test và cứ góp ý nhé các bạn

Ting cho bạn thấy hình ảnh toàn màn hình của người gọi ,khi người đó gọi đến. Bạn có thể thêm một số hình ảnh của bạn bè, gia đình của bạn và trình chiếu ảnh trong khi họ gọi bạn. Bây giờ bạn có thể không chỉ xem ai gọi cho bạn mà còn mang lại cho bạn 1 phong cách mới riêng bạn và tạo cho điện thoại bạn trở nên đa dạng hơn.

Chính ứng dụng các tính năng:

* Có thể hiển thị hình ảnh người gọi toàn màn hình trong suốt cuộc gọi đến
* Hiện tên của người gọi và số ,biểu diến ảnh khi đang gọi
* Hình ảnh có thể được chỉnh sưa trong ứng dụng menu
* Đơn giản và dễ sử dụng

và các bạn khám phá thêm nhé

==================
Thank chưa mà down

Link tổng hợp

link box.net

.​

Đã có bác nào test chưa vậy? cho xin tý ý kiến với nà.

Đừng post bài kiểu này nữa nhé!!

Last edited by a moderator:
có pm này mà hiển thị cả người gọi đến cũng như lúc mình gọi đi ko bạn???? cái này thì chỉ lúc họ gọi đến thôi, mình thì lại hay gọi đi hơn??:(

cái này mình bỏ vào thì lúc thêm danh bạ nó bảo memory full, chẳng hiểu vì sao.....

Last edited by a moderator:
Thanks bạn nhìu....mình tét rồi và thấy cũng okie lắm...mọi bữa để cái hình co tí xíu :D

tớ gọi đi thấy vẫn thế, chả thay đổi gì cả, có khác ở điểm trong cuộc gọi cứ có tiếng bip bip, khó chịu lắm :-w

tớ gọi đi thấy vẫn thế, chả thay đổi gì cả, có khác ở điểm trong cuộc gọi cứ có tiếng bip bip, khó chịu lắm :-w

Bạn xem lại xem bạn có bật Pm ghi âm cuộc gọi nào không. chứ theo mình PM này không có liên quan gì đến tiếng bíp cả.

Bạn ơi sao cái PM này lúc đầu dùng rất good nhưng tắt máy đi bật lại thì ng khác gọi lại ko lên hình nữa :-ss

tối kiểm tra rồi, nó vẫn on. Mà người gọi đến còn ko hiện tên cơ, hiện mỗi số điện thoại thôi.

Back