• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DÙNG ĐIỆN THOẠI THAY WEBCAM

aloso220491

shareable
[/URL]</noscript>[/IMG]
ứng dụng này cho các bạn sử dụng camera của điện thoại thay webcam thông qua bluetooth...:))
http://share.megaplus.vn/dl.php/2987476
Nhớ thanks bạn nhé:)!!!!

Ko có đâu bạn ah!điện thoại co kết nối phần đàm thoại đâu...mua lấy cái tai phone nhé:))

Thông thường thì Máy laptoop đã tích hợp camera rồi, do vậy khi chát thì không cần đt làm gì. Còn những máy Desktop muốn sử dụng được phần mềm này cần phải có sóng Bluetooth ( Như bạn đã nói là kết nối qua Bluetooth ).Nói chính xác hơn là cần phải có thiết bị Thu-Phát tín hiệu sóng Bluetooth.
Do đó, muốn sử dụng được phần mềm này cần phải sắm thêm thiết bị đó nữa, theo tôi biết thì giá thiết bị này trên thị trường cũng vào khoảng 200k.
Nói như vậy là các bạn cũng đã hiểu rồi nhỉ. Với số tiền đó sao ta không trang bị cho mình một cái webcam nhỉ...?
Một số dòng máy TQ còn hỗ trợ luôn, khi cắm cáp USB vào chọn Chế độ webcam là bạn đã có thể sử dụng.
Các bạn thấy sao về ý kiến của tôi...

Thêm nữa dùng điện thoại làm WC nhanh hết pin, dễ hỏng camera. 1 pm hết sức vớ vẩn!

Thông thường thì Máy laptoop đã tích hợp camera rồi, do vậy khi chát thì không cần đt làm gì. Còn những máy Desktop muốn sử dụng được phần mềm này cần phải có sóng Bluetooth ( Như bạn đã nói là kết nối qua Bluetooth ).Nói chính xác hơn là cần phải có thiết bị Thu-Phát tín hiệu sóng Bluetooth.
Do đó, muốn sử dụng được phần mềm này cần phải sắm thêm thiết bị đó nữa, theo tôi biết thì giá thiết bị này trên thị trường cũng vào khoảng 200k.
Nói như vậy là các bạn cũng đã hiểu rồi nhỉ. Với số tiền đó sao ta không trang bị cho mình một cái webcam nhỉ...?
Một số dòng máy TQ còn hỗ trợ luôn, khi cắm cáp USB vào chọn Chế độ webcam là bạn đã có thể sử dụng.
Các bạn thấy sao về ý kiến của tôi...

BẠN TRẢ LỜI NGHE THÌ CÓ VẺ HỢP LÝ NHƯNG.... just spend 5 seconds for thinking
+Không phải tất cả laptop đều có webcam
+Laptop có webcam nhưng bị hỏng
+thiết bị thu phát bluetooth ngoài thị trường mà mua hết 200k thì hơi gà, mình mua con USB Dongle hồi 3 năm trước có 90k dùng ngon lành.
+không phải lúc nào chát cũng bật webcam, do đó, thi thoảng hoạc lúc cần thiết, bí bách mà có cái này dùng thì quá OK rồi còn gi, do đó thì ngại gì vấn đề hết pin hay hại camera. (Ok chứ bác rosejaooh-bác đừng nói là vớ vẩn.)
+ có những lúc chát mà cần di chuyển hay theo dõi cái gì đó mà sách laptop chạy theo nó thì cũng mệt ha?
và....

Trên đây là vài ý kiến giành sự ủng hộ cho chủ topic, mong bạn phát huy

mấy bác tranh luận ghê quá...e người mới nên thấy cái j phù hợp mang cho a e tham khảo thôi!!:) cũng có người cần người ko cần!!!có cung thì mới có cầu chứ...keke

Back