• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web siêu tốc với UCweb 7.6.0.75-EN

HHT2010

:)):))Duyệt web siêu tốc với UCweb 7.6.1.82-EN cho S60V3 (16/3/2011)

Trình duyệt web UCweb đã trở nên quen thuộc với dân xài Smartphone Symbian. Từ khi nó ra đời đã trở thành hiện tượng " Google Chrome " trên điện thoại di động vì khả năng lướt web, download… tốc độ cao của nó. Người viết muốn giới thiệu bản nầy để khám phá:

1/ Tốc độ nhanh hơn khoảng 30% so với bản UCweb 7.4-EN chính thức trước đó.
2/ Bản nầy đang đứng số 1 trong các trình duyệt, cột 1 link trực tiếp facebook, link trực tiếp server chủ để kiểm tra cập nhật mới. Chỉ chờ xem Opera mini 6 ra đời để xem có thay đổi gì k? Hi, hi...
3/ Bản tiếng Anh version mới (16/3/2011) bao giờ cũng phát hành trước bản tiếng Việt cả.

Link MediaFire: http://www.mediafire.com/?ev12uyc2ukwpyqv
Link ĐT: [http://mup5.com/file-3981-UCBrowser+v7.6.0.75.sisx.html
Kt file: 1203KB

File dành cho máy chưa hack: http://mup5.com/file-6307-UcBrowser(v7.6.0.75_signed.sisx.html

Hôm nay, Mình giới thiệu mấy bạn bản chính thức V7.6 của nó
UCWeb 7.6 EN chính thức download từ chính hãng đây: http://www.box.net/shared/zifz1qj6ul (1.1MB) dành cho các tín đồ (16/3/2011)

Chỉnh sửa cuối:
Dùng cái này k vào được facebook,có ai đăng nhập thành công k?

Chỉnh sửa cuối:
Cho e xin cái link khác. Cái link kia down mãi mà không được. Thank

Vào thẳng trang WAP của UC ma tải về luôn, khỏi phải vào mediafire cho mất công.
ở đây nè, nhớ nha: wap.uc.cn

Nhìn chung là không bằng Opera. Opera chạy vẫn đỉnh hơn về khả năng xử lý và hiển thị hình ảnh. Các bạn thấy sao?

Đọ
Vào thẳng trang WAP của UC ma tải về luôn, khỏi phải vào mediafire cho mất công.

Nhìn chung là không bằng Opera. Opera chạy vẫn đỉnh hơn về khả năng xử lý và hiển thị hình ảnh. Các bạn thấy sao?

>:)Đọc chưa kỹ đề bài mà vội trả lời, thi lại chắc, hi, hi...

mình thì dùng điện thoại duyệt web cũng khá lâu rồi nên đã dùng qua rất nhiều phần mềm duyệt web. Đặc biệt opera mini thì dùng từ bản 3.1 bây giờ là 5.1 rồi, opera mobile thì đang dùng 10.1 chuyên để down ở mf,4share. Trước thì đúng là mình thấy opera ngon nhất nhưng từ khi chuyển qua uc thì kết luôn. Mình ấn tượng bởi khả năng duyệt web siêu tốc của nó và độ tùy biến cao.

mình thì dùng điện thoại duyệt web cũng khá lâu rồi nên đã dùng qua rất nhiều phần mềm duyệt web. Đặc biệt opera mini thì dùng từ bản 3.1 bây giờ là 5.1 rồi, opera mobile thì đang dùng 10.1 chuyên để down ở mf,4share. Trước thì đúng là mình thấy opera ngon nhất nhưng từ khi chuyển qua uc thì kết luôn. Mình ấn tượng bởi khả năng duyệt web siêu tốc của nó và độ tùy biến cao.

Khuyên các bạn nên dùng bản 7.6 nầy vì nó k có dòng chữ " unoffical " ( K chính thức ) nên cập nhật thoải mái và nhiều liên kết ( trong hình ) pm hỗ trợ cho đt của mình. Ưu tiên nhất là của ông NetQin vì nó là ae Tàu với nó.

Chỉnh sửa cuối:
mình cài cho e71 duyệt web bình được nhưng search ko được bạn ơi ! nó báo 404 not found _________nginx/0.5.38

Ông kia chả biết gì mà to mồm.
Tất cả các bản UC 7.6 hiện nay đều là UnOfficial English.
Đây chỉ là bản Official Chinese được dịch ra tiếng Anh hay Việt và được sửa lại server cho phù hợp với mỗi nơi.
Facebook mình vẫn vào bình thường mọi người nhé.

Hổng biết có phải mèo khen mèo dài đuôi hôn? Đang ngồi cafe cóc duyệt web chùa bằng pm nầy ào ào. Ngon tuyệt, hi, hi.....

Back