• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[DynaFile.v1.02.1A]*[DynaFile.v1.02.1B]*[DynaFile.v1.02.1C]

Sản xuất tràn lan thế này chắc ko tiêu thụ hết đâu ?

Gọi là Xuất bản nhiều ứng dụng song song từ 1 chương trình gốc. Cái này gọi là ứng dụng Song song, trước đây chỉ xuất hiện bên Box V2. Bên V3 chưa thấy có\-/

Gọi là Xuất bản nhiều ứng dụng song song từ 1 chương trình gốc. Cái này gọi là ứng dụng Song song, trước đây chỉ xuất hiện bên Box V2. Bên V3 chưa thấy có\-/

Thế cách làm pm song song thế nào zậy Thiện? Mình muốn làm mấy cái ctrình chat ý mà :D

Thế cách làm pm song song thế nào zậy Thiện? Mình muốn làm mấy cái ctrình chat ý mà :D

Có nhiều pm không thể làm được! Đặc biết là của LCG, làm xong OK, cài đặt cũng OK, nhưng Click thì cứ trơ ra. Dùng phần mềm Supermakedup để làm đó Caominh

Tôi nhớ không lầm là chương trình Supermakedup mà vothien nói chỉ có thể Unpack Sis thôi! Làm sao có thể tạo thêm ứng dụng song song như You nói. Mà cài vào cũng khó chạy được:-?

Tôi nhớ không lầm là chương trình Supermakedup mà vothien nói chỉ có thể Unpack Sis thôi! Làm sao có thể tạo thêm ứng dụng song song như You nói. Mà cài vào cũng khó chạy được:-?

Sao bạn biết là không tạo được vậy?

Đã từng dùng rồi! Mà theo thông tin tôi đọc nó là em gái của SmartSis mà:-ss

cái này tải ko đc vothien oi.fix link lại dùm mình

Click vào
DynaFile.v1.02.zip ở bài #1 mà tải !
Khi đó trình duyệt của bạn sẽ mở ra trang blog chia sẻ trên Opera của Vothien12345. Bạn chú ý có chữ Download to đùng bên dưới góc trái màn hình ! Click vào đó và tải về thôi!

Click vào
DynaFile.v1.02.zip ở bài #1 mà tải !
Khi đó trình duyệt của bạn sẽ mở ra trang blog chia sẻ trên Opera của Vothien12345. Bạn chú ý có chữ Download to đùng bên dưới góc trái màn hình ! Click vào đó và tải về thôi!

Do link die đó anh

mình chỉ cần dynafile cua vothien để coi làm nhiều pm sao thôi nếu k có bạn chỉ mình làm soft song song đc k

Back