• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DzMusicKey v1.0.6

MinhThang

Manager
DzMusicKey_V1.0.6

Phần mềm phím tắt trình nghe nhạc mặc định của máy khi bàn phím đã khóa. Phím đỏ phát bài tiếp theo, phím gọi xanh bài kế trước, phím Menu tạm dừng/phát. Test trên N82 chưa thấy phím âm lượng.

giuse29111985
Cái này bên box vh có bản vh của vip shen tran nhé anh em. Có điều anh em chưa hiểu cách sd lắm. Em xin phép sm minhthang hd anh em nè. Cài magickey rồi lấy mã của bàn phím , vào magickey =>Keymap list bấm ok, chọn click to Add keypair tại origanalkey bấm phím call rồi bấm phím cần mã key là bạn có mã. vào pm và chọn cài đặt .nhập mã phím bạn muốn thay lần lượt vào. Bật nhạc khóa phím và thưởng thức nhé. Mình thiết lập 4 (52) là về bài trước. 6(54) tiếp. 2(50) tăng âm. 8(56) giảm âm. 5(53) play,pause.chúc anh em vui vẻ. A e down magickey ở dưới nhé.
http://files.myopera.com/Giuse291185...Key_v1_0_0.sis

tiephien1

tem :D. Pm này quá hay luôn,từ nay ngủ khỏi nhấc màn hình lên chói cả mắt

Trong cài đặt phím âm lượng của máy nào thì thử đặt số tương ứng của phím đó xem có được không? Giống như số của key red.

Cái này các bác vào python scripshell chọn runscrip sau đó chọn lệnh keyviewer để xem mã của các fím. Sau đó vào lại pm và đổi theo ý mh. Em đổi 4,6 là tiến, lùi. 5 là play, pause. 2,8 là âm lươg giống như ttpod.

cái pmem này bác nào test trên dòng e chưa nhỉ.mình dùng e71 cài vào rồi chih các phím nhưng khi nghe nhạc khi khóa phím.bấm ko thấy có tác dụng j cả

cài python vào nhé bạn.

mình có dùng python 145full.đã cài được mở được phần mềm nhưng cài đặt phím xong thoat ra nghe nhạc next thử ko thấy tác dụng vậy phải cài j nữa bạn

Có phải pm chạy PT đâu bạn?

e ko hiểu ý bác lắm.bạn ở trên nói là phải cài pt nữa để chạy ctrih,nhưng mình dùng được phần mềm DzMusicKey_V1.0.6 rồi.chỉ là ko thấy có tác dụng khi next...theo phím mình đã đặt thôi

e ko hiểu ý bác lắm.bạn ở trên nói là phải cài pt nữa để chạy ctrih,nhưng mình dùng được phần mềm DzMusicKey_V1.0.6 rồi.chỉ là ko thấy có tác dụng khi next...theo phím mình đã đặt thôi

Các Modem khác thì mình không biết, riêng N73 và N82 thì đã test OK "PM này không cần Python".

Cái này các bác vào python scripshell chọn runscrip sau đó chọn lệnh keyviewer để xem mã của các fím. Sau đó vào lại pm và đổi theo ý mh. Em đổi 4,6 là tiến, lùi. 5 là play, pause. 2,8 là âm lươg giống như ttpod.

bác up mã key lên giúp anh em lun đi :d

Cái này bên box vh có bản vh của vip shen tran nhé anh em. Có điều anh em chưa hiểu cách sd lắm. Em xin phép sm minhthang hd anh em nè. Cài magickey rồi lấy mã của bàn phím , vào magickey =>Keymap list bấm ok, chọn click to Add keypair tại origanalkey bấm phím call rồi bấm phím cần mã key là bạn có mã. vào pm và chọn cài đặt .nhập mã phím bạn muốn thay lần lượt vào. Bật nhạc khóa phím và thưởng thức nhé. Mình thiết lập 4 (52) là về bài trước. 6(54) tiếp. 2(50) tăng âm. 8(56) giảm âm. 5(53) play,pause.chúc anh em vui vẻ. A e down magickey ở dưới nhé.
http://files.myopera.com/Giuse291185/files/MagicKey_v1_0_0.sis

cái này dùng cho TTpod đc ko. hay chỉ dùng cho trình mặc định. mik có bh nghe nhạc bằng trình mặc định đâu. toàn nghe = ttpod

Back