• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EBOOKS TRUYỆN CƯỜI - THƠ VUI - CÂU ĐỐ

TRUYỆN CƯỜI - THƠ VUI - CÂU ĐỐ

Các truyện cười, truyện tiếu lâm, thơ vui anh em vào đây up nhé. Mong sẽ có nhiều ebooks thư giãn nữa cho anh em.

TRUYỆN CƯỜI - THƠ VUI

Đây là nơi tập trung các truyện cừoi và thơ vui dùng để giải trí sau những giờ làm việc nặng nhọc

Ủng hộ tủ sách bộ truyện cười

xin mở hàng cho tủ sách bộ truyện cười.file*rgo

Chỉnh sửa cuối:
Chào các Bác,em vào ủng hộ mục chuyện cười 1 số quyển.để Các Bác giảm tress nha.1 nụ cười bằng 10 thang thuốc bổ mà.Chúc các Bác 1 ngày vui nha.

Truyện cổ tích xuyên tạc!

Cái này ngồi buồn mà đọc thì cũng được đấy các bác ah :D

Chỉnh sửa cuối:
Xin giới thiệu đến các bác 1 cuốn ebook chuyện cười Chơi với thời gian,chuyện nay theo kiểu phong cách chuyện dân gian.chúc các bác vui vẻ nha.

Truyện cười song ngữ ( cái này tự sưu tầm, tự make ebook)

Truyện cười song ngữ ( cái này tự sưu tầm, tự make ebook)

Chuyện tiếu lâm sưu tầm!

Tôi có sưu tầm được một số truyện cười! Đọc mà ....=))
Have fun!

Các bác cho em hỏi là các File bên trên muốn xem được phải có chương trình để xem phải không ạ ? Có thể gửi chương trình đó được không ạ ? Em là Newbie nên nhiều thứ còn chưa biết .Mong các bác giúp đỡ . Thanks .

Tục ngữ về tiền

Đây không phải là một cuốn sách nhiều trang, nhưng chỉ là vài trang powerpoint sinh động đề cập đến vài khía cạnh của cuộc đời.

Chúc vui ;;)

Các bác cho em hỏi là các File bên trên muốn xem được phải có chương trình để xem phải không ạ ? Có thể gửi chương trình đó được không ạ ? Em là Newbie nên nhiều thứ còn chưa biết .Mong các bác giúp đỡ . Thanks .

Bạn có thể qua đây tìm hiểu: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=235
Đa số thì chúng ta ít đọc trên PC mà đọc trên PPC là phần nhiều.

Sao mình không download được các file đính kèm vậy ? Các bác chỉ mình với, cám ơn nhiều

Hic hic không bác nào down rồi ạ
Bác nào down được trước khi hỏng up lên DS hoặc host free cho anh em down với :D

Hic hic không bác nào down rồi ạ
Bác nào down được trước khi hỏng up lên DS hoặc host free cho anh em down với :D

Reup cho các bạn một số trong thời gian chờ đợi vậy. :D
Ebooks định dạng *prc

1.277 Câu đố Việt Nam
2.Bút tre (thơ cải biên)
3.Ca dao tục ngữ Việt Nam
4.Những bài hát vọng cổ
5.Thơ vui

HAVE FUN!!!

[HIDE]http://www.mediafire.com/?1jtm4d5mbdx[/HIDE]​

Chỉnh sửa cuối:
Truyện cười Trung Quốc :D

Trương Thiết Đầu diễn gian tướng được mọi người ca ngợi là tuyệt vời.
Viên quan huyện mới đến nhậm chức nghe lời đồn bèn cất công đi xem ông ta biểu diễn, đang xem thì viên quan huyện tức quá bỏ ra về, thăng đường lệnh cho sai dịch bắt Trương Thiết Đầu. Trương Thiết Đầu nghe lệnh gọi, thấy khác thường, một người diễn kịch thì có liên can gì tới ông quan huyện? Chợt Trương Thiết Đầu nghĩ tới lúc diễn, quan huyện ngồi dưới nghiến răng trợn mắt và hiểu ra đó là vì việc diễn kịch...

Nguồn : Megasharesvn.com

Back