• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EBOOKS VĂN HỌC NƯỚC NGOÀI

Hôm nay, ngồi rảnh tổng hợp đầy đủ các bài viết về lịch sử, quá trình phát triển qua các thời kỳ, cách tính cung tốt xấu...của Thước Lỗ Ban cho các bạn. Hy vọng đọc xong các bạn sẽ hiểu sâu hơn về thước này.

Lã Mai Nương

Truyện kiếm hiệp (võ thuật thuần tuý) của Tề Phong Quân, nguồn từ nhanmonquan.com. Bạn tải cả 4 phần và giải nén bằng winrar.

Bù thêm phần 1

Xin lỗi. Tôi upload đến 2 lần mà chẳng thấy part 1 đâu, thì ra nó có đuôi exe. Đành phải đổi thành đuôi cab. Khi load về. bạn nhớ đổi tên nó trở lại thành đuôi .exe nhé.

Truyện tam quốc thời nay nhé !!

có chuyện này bà kon coi chơi. :))

Chỉnh sửa cuối:
Nhờ anh hướng dẫn cụ thể được không? Tôi tải về nhưng không giải nén được.

Đây là nơi giới thiệu các tác phẩm văn học nước ngoài. Mọi bài viết không đúng chủ đề sẽ bị xóa mà không phải thông báo trước

SHERLOK HOLMES TOẢN TẬP

Ai yêu thích truyện trinh thám chắc lả đểu biết nhân vật Sherlok Homes tải ba.các bạn thưởng thức nhé.
nếu hay thanhk cho mỉnh một cái.chúc vui.
Bấm thanhk trươc khi dow nhé

Chỉnh sửa cuối:
XIN ĐÓNG GÓP THÊM

một số bải viết vả tác phẩm của nhiểu tác giả,nhiểu định dạng khác nhau.
các bạn thưởng thưc nhé

MỘT SỐ TÁC PHẨM VĂN HỌC TRUNG QUỐC

Đây là một số tác phẩm văn học đương đại của Trung quốc

TIẾP MỘT SỐ TÁC PHẨM CỦA VĂN HỌC TRUNG QUỐC

Tiếp theo một số tác phẩm của văn học Trung quốc

CÁC TÁC PHẨM CỦA R.L.STINE

Đây là các tác phẩm nổi tiếng nhất của R.L.STINE. Đây là các truyện có định dạng *.prc

Chỉnh sửa cuối:
một tác phẩm đầy tính nhân văn của văn học PHÁP

tác phẩm này chắc là ai cũng từng nghe nói đến.xin mời các bạn thưởng thức.định dạng prc.
Bấm thanhk trước khi dow nhé

Chỉnh sửa cuối:
Back