• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EksiKalori.SafeNote.v0.9 beta.S60v3.vh by giuse29111985

JS_AnhTuan

Active Member
Với phần mềm này anh em có thể làm 1 nhật ký trên điện thoại, tuyệt đối an toàn nhé. chúc anh em tránh được những cuộc điiều tra của bạn gái, hii

SafeNote là một notepad Symbian S60 và ứng dụng ghi chú với nhiều greatfeatures. Nó là một thay thế rất tốt cho xây dựng trong ứng dụng Notes Symbian và bất kỳ trình soạn thảo Notepad Symbian ortextapplication.With SafeNote, bạn có thể dễ dàng ghi chú, bộ lọc ghi chú của bạn với các nhóm và sắp xếp chúng. Mật khẩu bảo vệ cho phép bạn để ẩn dữ liệu nhạy cảm của bạn từ truy cập trái phép. soạn thảo văn bản mạnh mẽ cho phép chỉnh sửa và filesFeatures văn bản nhập khẩu: Nhanh và đơn giản để sử dụng · Bảo vệ tất cả các dữ liệu nhạy cảm với bảo vệ password * mã hóa mạnh để bảo vệ các mục tin · Tạo nhóm để lọc cácghi chú ghi chú · Phân loại theo ngày tạo ra hoặc tiêu đề..... · Bạn có thể chọn và sửa đổi nhiều trình soạn thảo văn bản ghi chú · Với cắt,sao chép, dán và tìm thấy các tính năng văn · Lưu trữ các ghi chú mà không có giới hạn kích thước * Dễ dàng di chuyển trong cửa sổ soạn thảo với thông tin và "Goto" tùy chọn · Họ clipboard hội nhập...; sao chép cắt, dán và hỗ trợ. · Gửi ghi chú thông qua Bluetooth, email, tinnhắn SMS, MMS hoặc hồng ngoại · Chọn và. gửi ghi chú nhiều cùng một lúc. · Mở, chỉnh sửa và nhập khẩu bất kỳ tập tin văn bản trên điện thoại. · Tạo hoặc chỉnh sửa các ghi chú trên một pcand gửi chúng vào điện thoại. "password Startup" · và "tự động khóa" để bảo mật tối đa· Editor. với hỗ trợ chế độ cửa sổ và toàn màn hình · Có thể lựa chọn font chữ, màu chữ và màu nền cho trình soạn thảo.. · Lựa chọn các cài đặt trên thẻ nhớ và điện thoại · Xem. tập tin văn bản trong chế độ read-only, điều hướng dễ dàng · In đến một máy in hồng ngoại (asciionly)..

Tải về

Chỉnh sửa cuối:
đọc mà không hiểu chức năng của nó thế nào? bác có thể giới thiệu chức năng của nó chi tiết cho em được không/.

đọc mà không hiểu chức năng của nó thế nào? bác có thể giới thiệu chức năng của nó chi tiết cho em được không/.

nhìn hình và đọc đoạn mình bôi xanh là biết mà b. Nó giúp bạn ghi chú bảo mật. khi bạn đặt pass cho cái note bí mật của b thì ko ai xem đc. Tóm lại là down về cài đi nhé b. Chúc vui vẻ.

Thế nhỡ bọn nó không vào được nó vô quản lý xóa đi mất thì công sức viết nk đổ xuống đâu hả bác :D

Back