• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

eMedia 1.0.1 [bài 23]- Phần mềm xem TV tuyệt vời

tieumichanhche

Đây cũng là một phần mềm xem tivi tuyệt vời của Việt Nam đấy các bạn.

Phần mềm này theo mình thấy thì còn hay hơn cả TVonline nữa đấy.

Ngoài xem tivi nó còn dùng để nghe nhạc và xem các clip hài nữa ;;);;)

Download tại đây

Chỉnh sửa cuối:
Thưa các bạn. Mình thấy thích lắm nhưng mình setup trên iphone 2G thì không chạy. Các bạn giúp mính với. Cảm ơn trước nha

cái nầy free trên appstore , bạn nào có acount thì down về ,chạy được trên 3g,3gs,va iphone 4

không biết em 2g cua mình chơi với cái này được không nữa!thanks chủ thớt khích lê tinh thần nhé

Chịu ! Không thể nào kết nối với app này được bằng 3G mà nó bắt buộc kết nối bằng wifi thế mới đau. Có ai có cách nào kết nối em nó bằng GPRS (3G) chỉ mình với, xem phim rất OK nhưng nó bắt buộc mình phải kết nối với Internet bằng wifi. Thanks for all

Chịu ! Không thể nào kết nối với app này được bằng 3G mà nó bắt buộc kết nối bằng wifi thế mới đau. Có ai có cách nào kết nối em nó bằng GPRS (3G) chỉ mình với, xem phim rất OK nhưng nó bắt buộc mình phải kết nối với Internet bằng wifi. Thanks for all

Mới chỉ thấy có app giả lập 3G từ wifi chứ ngược lại thì hem thấy :D

Mình mới download về từ itunes mua 0.99$ mà cài vào IPhone4 không được mới đau, mấy soft VN lấy tiền mà làm ăn gì sống nhăn ... Chán!!!

Back