• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[EN & VI ] nGIRL_v1.0_Python_Em gái nhảy ngoài màn hình chờ rất thú vị

Chienkon88

nGIRL_v1.0_Python_VH_By_SymPViet

Phần mềm tạo em gái nhảy ngoài màn hình chờ rất bắt mắt & đáng yêu \-/ :D =D>

Thanks anh kp_enter đã giúp em rất nhiệt tình ( sửa lại toàn bộ file ngôn ngữ bị lỗi ) để hoàn thành tác phẩm này \-/ :D =D>

Thank Siêu Ma Thiện nhiều nhiều lứm \-/ :p =D>

LINK DOWNLOAD :

nGIRL_v1.0_Python

Tuy download 70mb nhưng khi cài vào chỉ mất 2mb bộ nhớ máy thôi , anh em chơi thử đi nhé :D

Phiên bản 1.0 này # bản 0.9 ở chỗ có cài đặt tắt ngay trong phần mềm mà không cần phải dùng tới Jbaktaskman và có thêm cả âm nhạc nữa \-/ :D =D>

Anh em cùng thưởng thức nha :D

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Goood Luck !

Chỉnh sửa cuối:
Sao bài nào Chienkon88 cũng thanks tui thế >> Tui có giúp gì cho Ngài đâu mà vẽ chuyệnX_X

Không nhiều lời :D , giúp thì mới thanks chứ , hehe , đùa tí chứ không có cưng giúp sao mình làm được cái [EN & Vi ] \-/ :D =D>

Thanks thêm 1 lần nữa nè =))

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:
Thật là tuyệt tác có 1 --- 0 --- 2 !!!Cái này giúp giảm Strees trong khi làm việc!!!_Chủ Topic nếu có thể đc thì chuyển đổi cái này sang cho v2 thì tuyệt cú mèo!!!;;)

K dám chơi ghẹ em mà biết thì tèo

Cái này thì chỉ là hình trên điện thoại thôi bạn có gì phản cảm lắm đâu mà sợ người yêu biết mới cả không biết :|

Lúc nào thích nghịch thì bật lên , không thích thì tắt đi , chẳng có lý do gì mà phải sợ Tí & Tèo cả :D

Good Luck !

phần mềm này có lâu rồi mà bác Chiến vẫn đào lên được cho nhiều anh em chưa biết để thưởng thức. tốt nhất là lấy file gì trong phần mềm này, rồi dùng animspitelite hoặc animspite cho nhẹ máy

Không nhiều lời :D , giúp thì mới thanks chứ , hehe , đùa tí chứ không có cưng giúp sao mình làm được cái [EN & Vi ] \-/ :D =D>

Thanks thêm 1 lần nữa nè =))

Good Luck !

cái đó tự tìm hiểu cũng được cần gì phải ai giúp .cưng làm ông thien ngại rùi đó :p

hok giới thiệu hình cho a e xem thử cái bạn.hehe,lỡ nó xấu hoắc down về sẽ thất vọng tràn trề;;)

test cho v5 hõ xài được .chỉ thấy nó kêu é é é é é é :p

Bác nói rõ hộ em cái , có vào được phần mềm không , cái này nó có cả nhạc đó :D

Hay bác không bật em nó lên thì làm sao mà em nó múa cho bác xem được ?

Good Luck !

Bác nói rõ hộ em cái , có vào được phần mềm không , cái này nó có cả nhạc đó :D

Hay bác không bật em nó lên thì làm sao mà em nó múa cho bác xem được ?

Good Luck !

đã test là phải kiểm tra kỹ chứ . có vào hình nó tí xíu ở góc thui .phải dùng bàn phím ảo . chon được em load rõ lâu rùi treo luôn .tui khoái mỗi doaanj nhạc đầu thui .é é...>:):p

đã test là phải kiểm tra kỹ chứ . có vào hình nó tí xíu ở góc thui .phải dùng bàn phím ảo . chon được em load rõ lâu rùi treo luôn .tui khoái mỗi doaanj nhạc đầu thui .é é...>:):p

Chọn xong bác cứ đợi nó load là okie , khoảng 40 giây :D

Thanks bác , em up sang v5 đây \-/

Good Luck !

Back