• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Encyclopedia Vietnamese - Bách khoa toàn thư Tiếng Việt

gaupretty

Bách khoa toàn thư (Tiếng Việt) / Encyclopedia (Vietnamese)

Category:Reference
Developer:Steam Heavy Industries
Version:1.3
Size:0.2 MB

Các bạn vào Cydia tìm "Bách khoa toàn thư" và install.

LƯU Ý:

App này dùng offline. Nhưng lần đầu tiên các bạn phải dùng Wifi để Download data ( khoảng 80 MB) về iPhone của bạn!!!

Các bạn không có Wifi thì vào đây:

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?gtyiz2ty32n[/DOWNLOAD]​

Chỉnh sửa cuối:
Một ứng dụng rất hay. Có thể truy cập bất kì lúc nào những thông tin mình cần. Tuy nhiên đây mới là phần data thôi, có ai có dữ liệu về hình ảnh trên wiki việt thì post lên cho ae với. Thanks=D>=D>

Cái này muốn đầy đủ thật khó, thank bác Xuân Trường đã cho link. cái này có lâu rồi nhưng cập nhật 80mb trên data thật là khổ chậm ơi là chậm.

Cái này muốn đầy đủ thật khó, thank bác Xuân Trường đã cho link. cái này có lâu rồi nhưng cập nhật 80mb trên data thật là khổ chậm ơi là chậm.

- Cái đó có lâu rồi nhưng vẫn chạy tốt trên OS mới nhất đó (OS 3.1.2).:)
- Chậm là do đường truyền Internet, Mình cập nhật thử 80 MB hết 15 phút!:D

E dùng laptop share internet cho iphone thì xài được web, cydia... tuy nhiên vào down cái này thì nó cứ bảo là wifi lỗi, cái này chỉ down được = wifi, thông minh quá trời lun :))

Mà các bác cho e hỏi, cái này sau khi down data xong nó lưu vào đâu vậy để backup ra ngoài, chứ mỗi lần restore mà down lại thì oải quá :(

Chỉnh sửa cuối:
Back