• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

English in a Month v1.30 - Ứng dụng học tiếng Anh

yeskia

Moderator
English in a Month v1.30

Yêu cầu: Android 1.6 trở lên
Tổng quan: Làm thế nào để học cách hiểu thế giới - một câu hỏi có câu trả lời! Làm thế nào để trẻ em có thể học một ngôn ngữ nước ngoài trong vòng nửa năm? Và tại sao một người thường xuyên dành nhiều năm nghiên cứu gặp khó khăn trên cùng một nhiệm vụ? Đó là tất cả vì một kỹ năng nhất định rằng trẻ em không biết, và người lớn đã quên. Tất cả chúng ta đều nói chuyện bằng tiếng mẹ đẻ của chúng tôi là tiếng Anh, hoàn hảo. Tuy nhiên, không phải tất cả chúng ta đã nhận được điểm cao trong các lớp học tiếng Anh trong trường học. Một ngôn ngữ là một âm thanh-hình ảnh năng động môi trường của hình ảnh. Bạn có thể tưởng tượng nó như là một hệ thống các quy tắc và các quy định, hoặc bạn có thể nhảy vào nó như thể bạn đang bước vào một con sông. Để tìm hiểu nó, là nói theo nghĩa bóng, để tìm hiểu làm thế nào để bơi. Một khi bạn đã đạt được những điều cơ bản, bạn có thể tìm hiểu các lý thuyết kỹ thuật, và làm thế nào để sử dụng nó một cách chính xác.

Lưu ý: Cài đặt xong, kết nối internet rồi chạy chương trình, vào mạng để load Package (data), lưu trên thẻ SD để sử dụng.

Hoặc download Data ở dưới và chép vào thẻ nhớ theo link này:

Android\data\com.elky.likekids.en\en.zip
(với en.zip là data tải về, bạn đừng bung gì cả, cứ chép nguyên như vậy, khi sử dụng, ứng dụng tự bung ra và làm việc.)

Chỉnh sửa cuối:
thnak bác chủ nhiều, bác tìm giúp cũng ct này nhưng là tiếng Nga bác nhé: Rusian in a Month!

thnak bác chủ nhiều, bác tìm giúp cũng ct này nhưng là tiếng Nga bác nhé: Rusian in a Month!

Đến ngày hôm nay, dù đã dùng "quyền trợ giúp" :D nhưng vẫn chưa tìm được: Rusian in a Month is "of rare"!

Quảng cáo thì root + adfree hoặc data off trong lúc sử dụng, đơn giản mà :(

Bản ở market là bản free chủ yếu là quảng cáo, không ai là là không biết! Bạn chỉ hơi...thừa! :))
Quan trọng là mua bản pro rất rắc rối vì mấy người ở VN có Paypal, Master card, Visa Card...:-?
mãi hy vọng ở bro và vẫ đợi tin ở bác.

Bác chủ topic có down được data nhờ up lên giùm luôn. Mình down data hoài không down được.

Em chép file en.zip vào máy rồi mở chương trình lên nó vẫn bắt download dữ liệu về. Làm thế nào để dùng bây giờ?

Em chép file en.zip vào máy rồi mở chương trình lên nó vẫn bắt download dữ liệu về. Làm thế nào để dùng bây giờ?

Không thể có trường hợp đó được. Bạn xem lại có chép đúng vị trí không?
Tên phải đúng từng chữ, từng dấu chấm mới được.

Không thể có trường hợp đó được. Bạn xem lại có chép đúng vị trí không?
Tên phải đúng từng chữ, từng dấu chấm mới được.

Em download en.zip cứ để nguyên như thế copy vào cả thẻ nhớ trong lẫn thẻ nhớ ngoài đều không được. Vào phần mềm vẫn bắt phải download dữ liệu.

Em download en.zip cứ để nguyên như thế copy vào cả thẻ nhớ trong lẫn thẻ nhớ ngoài đều không được. Vào phần mềm vẫn bắt phải download dữ liệu.

Nếu vậy thì mình không biết tại sao.
Mình sử dụng như cách đã hướng dẫn các bạn, cách này do chính website của người phát triển hướng dẫn đó.

Nếu vậy thì mình không biết tại sao.
Mình sử dụng như cách đã hướng dẫn các bạn, cách này do chính website của người phát triển hướng dẫn đó.

Copy data vào mãi không được đành phải download từ máy. Cũng không lâu lắm, mất khoảng 10p.

Back