• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EOAuto Screen Cải thiện tốc độ xoay màn hình một cách chóng mặt

leminhhai111

EOAuto screen là một phần mềm làm thay đổi tốc độ xoay màn hình nhanh chóng khi cài vô nó không có icon ne anh em, mình khuyên anh em nên cài trên bộ nhớ phone vì nó nhẹ lắm cài xong anh em tự xoay màn hình và cảm nhận NẾU PM NÀY ĐÃ DC GIỚI THIỆU THÌ NHỜ MOD XÓA DÙM

DOWNLOAD

http://www.mediafire.com/?kr5z1ker0ai63gu

Chỉnh sửa cuối:
Bình thường máy có xoay đc được đâu mà cải thiện. Chả hiểu cái này có tác dụng gì???

Bình thường máy có xoay đc được đâu mà cải thiện. Chả hiểu cái này có tác dụng gì???

Nó chỉ hỗ trợ máy có tính năng cảm biến chuyển động như N82,N95.....bạn nhé!

Bạn cứ thử dùm mình ne mình không có máy nhiều để tets nhửng trên N95-8G8 mình đã tắt chế độ Rotate screen mà nó vẫn xoay ào ào

Cái này dùng tốt thật.nhưng nó hok hiện icon và tuỳ chỉnh độ nhạy cho nó nữa thì hơi bất tiện.Mình dùng thấy nó nhanh quá giảm bớt chút ít thì hay.Nhìn máy N95 cứ như cảm ứng đó bi giờ mà làm đc cảm ứng chạm đa điểm cho e nó thì hay.^^ =>ước mơ thui.Hehe

Ờ ờ, em ngu quá. Đáng ra bác chủ pic phải nói rõ chớ. Kiểu này phải sắm ngay con đt có cảm biến cđ. Mà cho e hỏi luôn ngoài n95 và n82 thì còn loại s60v3 nào có c.biến cđ nữa?

Bạn cứ thử dùm mình ne mình không có máy nhiều để tets nhửng trên N95-8G8 mình đã tắt chế độ Rotate screen mà nó vẫn xoay ào ào

Tắt rotate có xoay đâu bạn,nó chỉ xoay 1lần duy nhất là từ màn hình chờ bấm vào menu nó xoay thôi mặc dù đt để đứng chứ ko nghiên máy,vào menu rồi ko xoay nữa nhé,thoát menu về màn hìh chờ nó mới tự xoay lại thôi.test trên n82. Vào app xóa file này rồi sao nó vẫn xoay nè trời,muốn trở về như củ làm sao đây?

Chỉnh sửa cuối:
rất hay . như chủ đề bạn đã giới thiệu , và còn hơn thế nữa , muốn quay qua bên nào cũng được . thank bác rùi đấy nhen

Tắt rotate có xoay đâu bạn,nó chỉ xoay 1lần duy nhất là từ màn hình chờ bấm vào menu nó xoay thôi mặc dù đt để đứng chứ ko nghiên máy,vào menu rồi ko xoay nữa nhé,thoát menu về màn hìh chờ nó mới tự xoay lại thôi.test trên n82. Vào app xóa file này rồi sao nó vẫn xoay nè trời,muốn trở về như củ làm sao đây?

Bạn coi lại đi ne bạn đã gọi là auto thì chổ nào nó củng xoay chứ không phải duy nhất ở chổ bạn nói đâu . bạn vào ! / Sys / bin / xóa file EQAutoScreen.exe là hết

xaj caj nj tha xaj landsape pro ngon hon nhju cho cac pac link lun ne cai nay la 2.02 :
http://samwep.com/fileDownload/1697/landscapepro.v2.0.2_beta3_s60v3.os9.2_unsigned.html

Cái này đã có lâu rồi nhưng xài không ổn định trên N95 - 8GB nó tự động thoát không ?

Bạn coi lại đi ne bạn đã gọi là auto thì chổ nào nó củng xoay chứ không phải duy nhất ở chổ bạn nói đâu . bạn vào ! / Sys / bin / xóa file EQAutoScreen.exe là hết

Vì nó auto nên cũng hơi bất tiện,tắt rotate đi rồi mà nó vẫ tự xoay dù ko nghiên máy.cám ơn bạn mình xóa đc rồi.

phần mềm hay quá nhưng gặp lôĩ trên máy N95 8G rôì ! khi chụp hình màn hình đứng nó báo "lôĩ xảy ra ngoài ý muốn" . nhưng ở chế độ màn hình nằm ngang thì chụp bình thường . có ai khắc phục được không giúp nhau đi

phần mềm hay quá nhưng gặp lôĩ trên máy N95 8G rôì ! khi chụp hình màn hình đứng nó báo "lôĩ xảy ra ngoài ý muốn" . nhưng ở chế độ màn hình nằm ngang thì chụp bình thường . có ai khắc phục được không giúp nhau đi

Đây Mình đang xài N95 - 8GB nè Mình không biết bạn dùng pm nào để chụp . nhưng mình xin giới thiệu cho bạn 1 pm chụp màn hình mà mình đang xài và không bị gì như bạn nói. pm chụp m.hình này rất hay

http://www.pdaviet.net/showthread.p...hụp-Quay-Video-màn-hình-amp-Tạo-ảnh-động-*Gif

láo láo láo ! Ai là ku ? máy mình nó báo là khôg thể cài đặt cưng ah

Là đàn ông không gọi là ku thì gọi là gì:)) . Bác dùng N78 đúng không? N78 không có cảm biến chuyển động nên có cài vào được chẳng làm gì.

N96 ko đc nha bro.cài đặt xog nó báo không thể cài đặt.yên phận nhìn topic vậy.hic

Đây Mình đang xài N95 - 8GB nè Mình không biết bạn dùng pm nào để chụp . nhưng mình xin giới thiệu cho bạn 1 pm chụp màn hình mà mình đang xài và không bị gì như bạn nói. pm chụp m.hình này rất hay

http://www.pdaviet.net/showthread.p...hụp-Quay-Video-màn-hình-amp-Tạo-ảnh-động-*Gif

bạn hiểu nhầm ý mình rồi , không phải là chụp màn hình mà là lỗi camera bạn ạ , khi khởi động camera trên tư thế máy cầm đứng thì máy báo "lỗi xảy ra ngoài ý muốn" còn khi khởi động camera với tư thế máy nằm ngang thì không có lỗi gì (bình thường) .
bạn cũng dùng N95 8G bạn thử lại xem có y như mình nói không ? chào thân

Back