• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

eprofilespro Version 2.24_S60 Full thay đổi cấu hình được nâng cao

TruBic

Well-Known Member
Cũng giống như phần mềm BitSib[1][1].Profile.Switcher dùng để tự động kích hoạt các cấu hình với thời gian được lập trình sẵn.nhưng phần mềm eprofilespro Version 2.24_S60 Full này ngoài những chức năng đó nó còn được mở rộng thêm các chức năng nâng cao như tự động thay đổi cấu hình kèm theo theme (chủ đề của điện thoại),tự động khởi động 1 ứng dụng nào đó do bạn chọn.
Sau đây tôi xin hướng dẫn vài điều
Bạn dl phần mềm về rồi tiến hành cài đặt (trong quá trình bạn cài đặt sẽ có 1 hướng dẫn sơ qua về cách sử dụng phần mềm này,xin bạn dành 1 ít thời gian đọc thêm)
Phần mềm này đã cr@ck nên bạn không cần lo lắng phần đăng ký nhé
Sau khi đã cài đặt xong bạn vào ứng dụng này
Lần đầ khi bạn vào nó sẽ có 1 bài văn bản rất dài do mình dịch bạn có thể đọc qua hoặc nhấn vào yes để vào ứng dụng.nếu bạn nhấn vào no bạn sẽ không thể vào ứng dụng được.
Khi đã vào được ứng dụng rồi ở phần “cấu hình” bạn di chuyển con trỏ đến cấu hình mà bạn muốn thay đổi cài đặt. sau đó nhấn vào option -> chỉnh sửa cá nhân -> (tại đây nó có 3 lựa chọn) Nâng cao : chức năng nâng cao này tự động thay đổi cấu hình kèm theo theme (chủ đề của điện thoại),tự động khởi động 1 ứng dụng do bạn chọn.
Chuẩn : bạn chọn mục này nó sẽ đưa bạn đến menu cài đặt cấu hình của điện thoại.
Tự động : chức năng này dùng để thiết lập cấu hình khi sạc pin và cấu hình khi không sạc pin ……
Còn rất nhiều các bạn tự nghiên cứu tiếp nhé.
Trong quá trình Việt hóa có 1 vài từ không thể Việt hóa nếu các bạn sử dụng có chỗ nào sai sót kính mong các bạn niệm tình tha thứ.
Chúc các bạn thành công!
Bài viết này em có sử dụng font chữ màu đỏ cho 1 số từ cần nhấn mạnh xin các mod thông cảm.

Trong quá trình Việt hóa có 1 vài từ không thể Việt hóa nếu các bạn sử dụng có chỗ nào sai sót kính mong các bạn niệm tình tha thứ.

Đã mất công Việt hóa mà còn đi năn nỉ người khác "tha thứ" sao cưng? Ai không dùng thì thôi, không cần phải câu nệ làm gì:D

Đáng khen cho những ai có tinh thần đóng góp như bạn.:D

Đã mất công Việt hóa mà còn đi năn nỉ người khác "tha thứ" sao cưng? Ai không dùng thì thôi, không cần phải câu nệ làm gì:D

Đáng khen cho những ai có tinh thần đóng góp như em.:D

hihi em muốn tạo thêm sự vui vẻ mà anh ;)

Back