• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EQ Alttab chuyển đổi linh hoạt giữa các ứng dụng VH

q630666

EQ Soft Alttab- Phần mềm chuyển đổi linh hoạt giữa các ứng dụng giống phím altTab trên PC đã được Việt Hóa

Mỗi cái có 1 cái hay.Cái JbakTasMan nhiều chức năng hơn.Nhưng mà cái này lại đẹp hơn.Giống hệt PC kìa.Nhìn vui mắt :D
Nghịch là chính mà :D

Jbaktaskman co dung phim tat duoc nhu cai nay khong ban

Posted via Mobile Device

Mỗi một phím Menu, vào cài đặt lại cấu hình thì muốn chuyển qua lại giữa các chương trình chỉ cần bấm Menu một cái là xong:D

Mỗi một phím Menu, vào cài đặt lại cấu hình thì muốn chuyển qua lại giữa các chương trình chỉ cần bấm Menu một cái là xong:D

Quan trọng là cài đặt như thế nào? Bác chịu khó cho một Bài hướng dẫn giúp nhé! Thank.
P/S Các mod ơi, nút thank bán rồi sao????:))

Cái Jbaktaskman có đầy dẫy trên diễn đàn rồi.Cả VH cũng nhiều luôn.Serch 1 cái thì ra đầy.Tự tìm đi.
Đang hoàn thiện.Xắp có nút thanks rồi

Cái này hình như chỉ dùng cho máy có phím bút chỉ thôi hả các bác. Em down về test trên con 6120c của em thì ko đc. Buồn :(

Quan trọng là cài đặt như thế nào? Bác chịu khó cho một Bài hướng dẫn giúp nhé! Thank.
P/S Các mod ơi, nút thank bán rồi sao????:))

Chời ak . Có thế mờ bác cũng bẩu bác í làm 1 bài hướng dẫn ak . Bác í bẩu thế có nghĩa là bác thay phím menu bằng Pm . sau đó bác ấn 1 phát vào Pm và chọn thế nào thì chọn . . Nghĩa là thế đó . Cái EQAlttab này tiện hơn còn jbaktasman hay về quản lí :)) thanks for share

Back