• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ESET Mobile Antivirus cho Symbian BETA ra ngày hôm nay

hunterviet

Well-Known Member
Hứa hẹn cho một phần mềm diệt virus trên mobile mới nhưng cực kỳ mạnh và bảo mật không kém gì KAM. Sẽ có nhiều bạn không biết tới pm ESET NOD32 trên PC nhưng với mình thì mình tẩy chay KAS-KAV ngay khi dùng thằng này được 1 tuần, giờ vẫn vậy, mình không thể ko có nó mỗi khi online. Còn trên điện thoại Symbian S60 thì sao?

EMAV cho Symbian bản beta mới ra ngày hôm nay:
Triển khai các thuật toán heuristic để quét và diệt triệt để virus đối với cả các loại file lưu trữ dạng zip, rar, sis, sisx...
ESET được coi là có thể phất hiện các loại virus mobile mới, lạ mà chưa có trong dữ liệu của nó (cái này thì thể hiện rất rõ và hiệu quả trên PC)
Không giám nói thêm các bạn hãy down về và thử tính năng diệt virus rất nhanh và mạnh của EMAV

Hỗ trợ các dòng sau:
* Symbian S60 3rd Edition, Feature Pack 1 và 2
* Symbian S60 5th Edition

Link nhanh dành cho các bạn có acc Rapidshare
DOWNLOAD 1
Hoặc down trực tiếp tại trang chủ:
DOWNLOAD 2

Đã down về từ Rp , thank pác phát để trải nghiệm 1 pm diệt virut mới. Mọi ng dùng rùi vào cho ý kiến nha . Thanks to all !

Eset mobile antivirus

PM này mặc định cài vào bộ nhớ máy. sao activate lại đòi use , pass và maill là thế nào?????

Vào trang chủ của Eset đó, chọn Product -> Mobile device protection -> ESET mobile antivirus for symbia beta -> nhìn qua khung "More about product..." chọn Activation -> click here -> điền địa chỉ mail vào cho nó gửi username và pass là ok rùi!
hoặc click vào đây
http://www.eset.cz/download/emav-trial-form

PM này cài vào bộ nhớ máy thế nó có nặng khong các bác,cho em 1 ý kiến đi

Cái này dùng trên PC rõ sướng,không hiểu dùng trên S60 sẽ thế nào?Bác nào có thuốc bổ cho mình xin,dùng trail chán lắm:))

Ẹc em cài vào máy rồi. đánh user name, pass đúng theo cái mà nó gửi vào hòm mail. Kick Act một lúc nó hiện là ko kết nối tới máy chủ Eset server :(( muốn nản luôn. Ai có cách khắc phụ chỉ em với :((

Đã có ai diệt được con virut nào chưa? KAS thì chỉ để làm cảnh chẳng phát hiện được con nào cả.

cho cái link khác đi bạn.Link down của bản cả 2 link đều ko down được

Back