• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ET Lock v.1.0 S60v3 EN by SSTeeL - PM khóa ứng dụng bằng mật khẩu

kienvp

ET Lock v.1.0 s60v3 s60v5 EN by SSTeeL

Phần mềm có chức năng khóa máy Điện thoại và các ứng dụng bằng mật khẩu .
Với ứng dụng này bạn sẽ tránh được những người lạ truy cập vào điện thoại
và các ứng dụng của bạn khi chưa được phép .

Với ứng dụng này bạn có thể mã hóa hoàn toàn tất cả các ứng dụng trên điện thoại của bạn .
Mật khẩu mặc định là 1234. bạn có thể thay đổi mật khẩu này

http://www.mediafire.com/?y21ezck9c974x8w

Chỉnh sửa cuối:
cái này hình như không dùng chung được với thằng Hidden Icon thì phải...

có vấn đề như này: nếu gặp gà nghịch máy thì oki, chắc không mò ra soft được, nhưng nếu gặp phải người biết chút xíu thì nó chỉ cần tùy chọn/ xóa... thế là đi toi cái ET này, và cũng hết khóa soft luôn...
Mình đã tìm ra cái này, các bạn vào trong app ( add những cái gì mình muốn khóa ấy) tìm cái thằng "trình cài đặt" và khóa nó lại, thế là từ giờ trở đi máy bạn "nội bất xuất, ngoại bất nhập" nghĩa là muốn cài, xóa soft thì phải có pass ==> an toàn 99%.
còn 1% là gì? Mình khóa cái tin nhắn lại, nhưng khi có tin nhắn mới đến ( popup tin nhắn mới) thì mặc dù mình đã khóa rồi nhưng nhấn vào báo tin nhắn mới thì vẫn đọc được. hix... không muốn dùng MUM sms các bạn ạ. để mò tiếp xem cái popup tin nhắn mới nó là cái gì rồi khóa luôn.
và các bạn cũng đừng add cái AT lock này vào trong danh sách soft khóa = pass nhé, vì bản thân nó cũng đã tự khóa nó rồi ( app setting/program lock), mình add chính nó thì sẽ không vào lại được phần mềm và phải gỡ ra cài lại đấy.

Mình tìm ra rồi, add thằng notviewer.exe lại là hết đọc trộm nè, khóa thêm thằng Uieditter.exe lại thì hết nhắn trộm nè (dùng cho máy E72 vì có phím tắt nhắn tin mà vẫn muốn bảo mật việc viết tin nhắn mới mà không muốn thay đổi setting)

Chỉnh sửa cuối:
cak pak oi sao em khong down dk ? Vay lam sao k0 the down.aj pjt gjup em voj
Chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Last edited by a moderator:
Back