• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ETSlideUnlock V1.8 v3v5 vh JS_AnhTuan.sisx [ khóa máy kiểu iphone & android]

JS_AnhTuan

Active Member
ET trượt khóa là một kiểu khóa lộng lẫy của giao diện phần mềm mở khóa iPhone và hoạt động! Nhẹ nhàng với ngón tay của bạn để mở khóa các nút khóa màn hình trên phím trượt!

Các tính năng:

1. Ngoài tùy chọn hình nền mặc định, bạn cũng có thể sử dụng hình nền chủ đề hiện tại và hình nền tùy chỉnh;
2. có thể được thiết lập để tự động khóa;
3. điều chỉnh âm lượng khóa/mở khóa;
4. cài đặt có thể được tùy chỉnh âm thanh khóa / mở khóa.

Có gì mới:

1. Thêm màu sắc văn bản tùy chỉnh;
2. có thể điều chỉnh thanh trượt để tăng tính minh bạch của các chức năng nền;
3. có thể được điều chỉnh để tăng tính minh bạch của các nút phím tắt cho máy cảm ứng;
4. báo dung lượng pin theo mức %;
5. phân loại các thông số cài đặt,
6. Đúng tắt xem trước tin nhắn SMS, không có biểu tượng thông tin mới nhắc nhở các câu hỏi;
7. cố định chỉnh sửa văn bản khi không có vấn đề con trỏ;
8. Các chi tiết tối ưu hóa khác

Chúc anh em vui vẻ!

Giao diện khóa android, thank Chiến. :D

Tải về link cho mobile

Link media

Đây là 1 số hình nền mình tranh thủ làm cho anh em, được lấy từ nền của win7 ra, mình đã covert tất cả sang png rồi nhé. ( tại một số anh em kêu không cài được hình nền, mình thì jpg vẫn ngon lành) hi vọng anh em sẽ hài lòng :D

Chỉnh sửa cuối:
Việt hóa cho anh em dùng thì bạn ko nên thêm symbol vào những người chỉ dùng fonts mặc định toàn ô vuông chả thấy kí hiệu độc mà bạn thêm vào đâu? Mình chỉ góp ý thế thôi hihi

ý mình nói trùng bài đó, v này đã vh rồi, ThankS!

cái này bạn phải đọc lại nội quy của diễn đàn nhé! trừ nhóm sympviet ra thì mọi thành viên đều có quyền việt hóa và post cùng 1 pm nhé!

@Anhquoi: mình thêm logo nhưng chỉ là những chỗ không ảnh hưởng gì tới giao diện pm cả. với hiện tại hầu hết các bạn đều dùng font full logo, nếu hiện thì đẹp, không thì cũng chẳng xấu. :D

cái này bạn phải đọc lại nội quy của diễn đàn nhé! trừ nhóm sympviet ra thì mọi thành viên đều có quyền việt hóa và post cùng 1 pm nhé!

cảm ơn bạn, mình đã rõ, mình góp ý thoi

Chỉnh sửa cuối:
Back