• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ETSlideUnlock_V3V5_V1.6 vh by JS_AnhTuan [ khóa máy pro kiểu Android và Iphone]

JS_AnhTuan

Active Member
Các tính năng chính:
1. Ngoài tùy chọn hình nền mặc định, bạn cũng có thể sử dụng hình nền chủ đề hiện tại và hình nền tùy chỉnh;
2. Có thể được thiết lập để tự động khóa;
3. Điều chỉnh âm lượng khóa/mở khóa;
4. Thiết lập tùy chỉnh có thể khóa/mở khóa âm thanh;
5. Tùy biến các thiết lập để mở khóa các văn bản.

Thêm thay đổi: 2 Kiểu hiển thị: Phong cách Iphone hay phong cách Android

Đây là bản sửa 1 số chỗ vh cho đẹp. fix lại thời gian theo ngày/tháng/năm, đổi nhạc khóa và mở khóa kiểu Win7, thêm 1 số hình nền.

Và dưới đây là 1 số hình nền các bạn tải về và giải nén ra thẻ nhớ, thiết lập như hình dưới để hiển thị hình nền nhé, mỗi lần khóa nó sẽ tự thay hình nền trong thư mục bạn đã chọn. ( hình như chỉ hỗ trợ màn hình 240*320 và 360*640 thì phải, nhưng anh em dùng máy 320*240 cứ thử xem sao)

Các bạn ai có hình nền và nhạc chuông pro thì cùng share lên đây giúp phần mềm của chúng ta ngày 1 phong phú hơn nhé. thanks all.
Nhạc anh em muốn thay hãy đổi tên thành lock.mp3 & unlock.mp3 rồi chép đè vào thư mục c:\data\EtSlideUnlock\music\ là ok nhé! :D

Anh em đã chót cài bản trên thì gỡ ra cài lại bản fix giúp mình, phần mềm này có phần mở tin nhắn bị xung đột với free isms nên anh em nhớ tắt phần " Xem trước SMS" trong cài đặt ETSlideUnlock đi nhé!

Chỉnh sửa cuối:
Cám ơn sự nhiệt tình của bạn với diễn đàn ta.Mong bạn có nhiều đóng góp thêm cho anh em nữa

Tốn PIN lắm :-"

fix pm và bài tới đây là oải rồi, hi vọng anh em dùng ok. dùng gprs để post bài đó. :D chắc không tốn pin đâu bạn. mình dùng suốt đâu thấy gì. ăn ram ko đáng kể nữa

fix pm và bài tới đây là oải rồi, hi vọng anh em dùng ok. dùng gprs để post bài đó. :D chắc không tốn pin đâu bạn. mình dùng suốt đâu thấy gì. ăn ram ko đáng kể nữa
nhưng lại phải tắt free isms X_X

kết nổ đĩa quả fần mềm này. bản mới fix mấy lỗi hay qá. :D

bản trước khóa cơ mà vẫn bấm đc bt. :))

mà sau mình dùng Siêu dịch để vh .exe những từ tiếng Nga thì nó mất hết, cho mình hỏi bạn Vh file .exe bằng chương trình gì thế ?

THANKS!!!

Chỉnh sửa cuối:
Tiếc quá. Xài là khóa kiểu IP xong chỉnh mượt 50% trượt phím navi mở được nhưng để Android thì ko được. :((

Test trên E72.

mà sau mình dùng Siêu dịch để vh .exe những từ tiếng Nga thì nó mất hết, cho mình hỏi bạn Vh file .exe bằng chương trình gì thế ?

THANKS!!!

tuyệt đối ko động vào dòng tiếng nha nhé. Ngôn ngữ ko ở đó đâu. Bạn dùng mobihex cho khỏi lỗi :D

tuyệt đối ko động vào dòng tiếng nha nhé. Ngôn ngữ ko ở đó đâu. Bạn dùng mobihex cho khỏi lỗi :D

Mobihex edit được .exe luôn àh, mình chỉ thường dùng nó vh .rxx, mình thấy bản Thứ 2(пн) thứ 3(вт) thứ4(ср) bằng tiếng Nga sau chuyển qua được T2 T3 CN, còn mình muốn xếp ngày tháng năm từ dấu chấm (25.09.2011) qua gạch chéo (25/09/2011) thì thay bình thường phải ko, dùng Siêu dịch ko ổn

cái Unlock này muốn nghe radio phải tắt âm thanh đi :)

Dùng thử thì mình có mấy vấn đề này nè:
Máy mình là E71, bình thường có screensaver, khi mà khoá bàn phím rùi ấy, chỉ cần ấn phim điều hướng thì nó lại hiện cái màn hình sreensaver (đồng hồ, ngày tháng, cấu hình theo mặc định của máy) rùi đơ khoảng 3s. Còn nếu ấn phím soft-left thì hiện lên màn hình unlock của ETSlide (bình thường - tốt).
Mình thấy khó chịu nên dùng Screensaver Killer (python) để disable cái screensaver mặc định của máy. Lúc đó thì máy lại không tự động tắt đèn màn hình + tự động khoá phím nữa. Dùng nhiều ỨD khoá phím nhưng vẫn ko có hiệu quả.
Những gì mình cần bây giờ là làm sao để có thể disable screensaver mặc định của máy mà vẫn hẹn giờ tự động khoá phím đc.
Mong được giúp
p/S: Ứng dụng của chủ thread cool lắm.

Dùng thử thì mình có mấy vấn đề này nè:
Máy mình là E71, bình thường có screensaver, khi mà khoá bàn phím rùi ấy, chỉ cần ấn phim điều hướng thì nó lại hiện cái màn hình sreensaver (đồng hồ, ngày tháng, cấu hình theo mặc định của máy) rùi đơ khoảng 3s. Còn nếu ấn phím soft-left thì hiện lên màn hình unlock của ETSlide (bình thường - tốt).
Mình thấy khó chịu nên dùng Screensaver Killer (python) để disable cái screensaver mặc định của máy. Lúc đó thì máy lại không tự động tắt đèn màn hình + tự động khoá phím nữa. Dùng nhiều ỨD khoá phím nhưng vẫn ko có hiệu quả.
Những gì mình cần bây giờ là làm sao để có thể disable screensaver mặc định của máy mà vẫn hẹn giờ tự động khoá phím đc.
Mong được giúp
p/S: Ứng dụng của chủ thread cool lắm.

Bạn thử cài Large Time xem sao. Mình cài thay thế SS xài chung mí cái này thấy ổn lắm. :)

Bạn thử cài Large Time xem sao. Mình cài thay thế SS xài chung mí cái này thấy ổn lắm. :)
Mình thử rùi, lần đầu thì tốt lắm, khởi động lại máy thì 2 cái SS chạy song song luôn
----------------------
Mình tự giải quyết đc rùi. Hình như là vào ETSlideUnlock cài đặt lại mục mở khóa đồng hồ lớn thì hết.

Chỉnh sửa cuối:
Back