• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

exDialer (Donation) - Quay số thông minh và quản lý danh bạ của Rom Miui (UP 148 pro)

venusian

Moderator
exDialer & Contacts Donate

Yêu cầu: Android 2.1 trở lên
Tổng quan: Có thể là trình quay số thông minh tốt nhất trên thị trường Android hiện nay. Hãy trải nghiệm và hỏi xem tại sao bạn chọn nó :D.

-wtGfOoPTNxkraorQE8mp76U4796xUMa2KfWCibXsOlT80jg97PvjabL6aXmrwOTGlq4=w705

Có gì đặc biệt:
  1. Cực kì đơn giản và dễ sử dụng.
  2. Giao diện đơn giản cho phép sử dụng một cách trơn tru và nhanh mượt.
  3. Trình quay số với thuật toán T9 thông minh cho phép bạn tìm danh bạ một cách nhanh nhất.
  4. Hỗ trợ tới 30 ngôn ngữ. Đặc biệt là có cả tiếng Việt.
  5. Tùy chỉnh chạm để gọi nhanh và cũng có thể vuốt sang trái/ phải để soạn tin nhắn hay xem thông tin.
  6. Nhiều Chủ đề về giao diện khác nhau cho bạn chon lựa và đang đc bổ sung thêm.

UPDATE ExDialer & Contacts PRO v143

=====Update =====
exDialer & Contacts 148

Last edited by a moderator:
Cập nhật ex Dialer v52 (+2 Themes)

Có gì mới.
  • Thêm chuyển đổi Giao diện ngôn ngữ
  • Hỗ trợ các lĩnh vực tìm kiếm bổ sung, biệt danh, địa chỉ bưu điện và tổ chức
  • Hỗ trợ điều chỉnh chỉnh kích thước văn bản, bình thường, lớn và lớn hơn
  • Lựa chọn để bật hoặc tắt nhật ký cuộc gọi xem khi có cuộc gọi đã kết thúc
  • Liên lạc chia sẻ tách ra văn bản và vCard
  • Thêm chủ đề exDialer Dark
  • Thêm chủ đề exDialer ICS

LINK:
Cập nhật bài đầu.​

bản cập nhập có khắc phục lỗi báo cuộc gọi nhỡ không vậy . Mình cài bản trước có cuộc gọi nhỡ lúc nào cũng báo trên status bar nên xóa rùi .

Mình đang dùng tạm mặc định ex dialer để gọi điện . Thông báo cuộc gọi nhỡ dùng mặc định của máy .....

Với các bản Rom CM7 thì dùng ứng dụng này thay thế ứng dụng mặc định của Rom rất hay. Mong sớm có bản fix sửa lỗi trên.

Cập nhật exDialer (Donation) v59

Có gì mới.
  • Hỗ trợ phím cứng tốt hơn (nút gọi)
  • Nâng cao sử dụng bộ nhớ cho hàng loạt hình ảnh
  • Tốc độ nhật ký cuộc gọi làm mới lên
  • Các mục trình đơn được điều chỉnh
  • Thêm ngôn ngữ Latvian

LINK:
Cập nhật bài đầu​

Cập nhật exDialer (Donation) v61

Có gì mới:
  • Sửa lỗi hiển thị không chính xác Nhóm
  • Đã giải quyết Vấn đề của sự chậm trễ nội dung.
  • Thêm ngôn ngữ Hà Lan.
  • Sửa lỗi trong tùy chọn "View calls".

UPDATE exDialer & Contacts Full v119

Có gì mới:

• Thêm ngôn ngữ Việt.
  • Thêm các bản dịch khác.
  • Tinh chỉnh tương thích với các bản rom.

LINK:

Đổi đuôi .019 thành .zip, giải nén ra, cài đặt file 01 trước rổi tiềp tục cài file 02

http://www.mediafire.com/?34h3d784zi7aeu2

Cái này mấy bác dùng cook mới khoái chứ nguyên bản thì cài vào nó lại trơ ra 2 cái gọi thì sao nhỉ :D

Cái này mấy bác dùng cook mới khoái chứ nguyên bản thì cài vào nó lại trơ ra 2 cái gọi thì sao nhỉ :D

Mình đã dùng qua nhiều dòng máy chạy Android thì thấy cái trình quản lý cuộc gọi của nó rất ngu. Trừ cái của HTC là ngon.
Tìm kiếm rất chán toàn phải vào danh bạ để tìm.
Với cái này bạn cài thêm rồi set cho nó thành mặc định là nó chỉ dùng cái này thôi. Cái cũ ko dùng tới.

Mình đã dùng qua nhiều dòng máy chạy Android thì thấy cái trình quản lý cuộc gọi của nó rất ngu. Trừ cái của HTC là ngon.
Tìm kiếm rất chán toàn phải vào danh bạ để tìm.
Với cái này bạn cài thêm rồi set cho nó thành mặc định là nó chỉ dùng cái này thôi. Cái cũ ko dùng tới.

Em này ngon vãi, có thể T9 cho cả tiếng Hoa, search mãi bên iOS chưa có app nào bằng ( ios không có em này , chả hiểu tạo sao, không biết nó có mờ ám gì không :D )

Em này ngon vãi, có thể T9 cho cả tiếng Hoa, search mãi bên iOS chưa có app nào bằng ( ios không có em này , chả hiểu tạo sao, không biết nó có mờ ám gì không :D )
Trên iOS thì bạn dùng thử thằng KuaiDial xem có được ích lợi gì cho bạn ko :D

Thấy link 2 dẫn đến apk ghi là 147 , chưa sửa lại hay sao anh Long ơi ?

Trên iOS thì bạn dùng thử thằng KuaiDial xem có được ích lợi gì cho bạn ko :D

Thử danh bạ nhiều dấu như Trực, Thủy , ở đây đang nói bấm theo kiểu T9 mặc định nhá :D , không chơi cho app tự học

KuaiDial phải có Cydia nữa :D

Back