• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

eyeSight SPOON - Bẻ cong dao nĩa bằng phẩy tay

Kojiro

Super V.I.P
eyeSight SPOON 1.0

Ứng dụng giải trí, ai đã từng chơi phóng phi tiêu bằng cách phẩy tay thì biết cái này :p PM này sử dụng cảm ứng của camera để bẻ cong dao nĩa :)

Nói thật, KJR chỉ bẻ được 1 cái trong 4 cái, còn tiếp tục thế nào thì ko tài nào mò ra, chưa có thời gian đọc hướng dẫn nhưng thấy hay nên up cho anh em test rồi chia sẻ cho anh em khác và KJR luôn.
Thấy hỗ trợ cho rất nhiều máy đó, anh em test thoải mái nha.

Chúc anh em may mắn :p

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?mzz4nj5ygdm[/DOWNLOAD]​

Tui chỉ bẻ được có 1 cái là mệt rùi. Ông nào bẻ hết xong thì hướng dẫn anh em với

Tui chỉ bẻ được có 1 cái là mệt rùi. Ông nào bẻ hết xong thì hướng dẫn anh em với

Đọc nát hướng dẫn mà làm ko nhứ nó hướng dẫn được anh ơi, ứng dụng vui mà bó tay :-??

Mình bẻ cong đc cả 4 cái rùi. :D mà cũng chả hiểu nó cảm ứng kiểu gì, mình cứ lấy tay hơi miết nhè nhẹ màn hình là lần lượt cả 4 cái đều cong. :| Lúc đầu cứ nghĩ nó dùng video để lừa, nhưng từ lúc tự bẻ cong đc hết nên chắc nó có cảm ứng thật, có lẽ cảm ứng ánh sáng ở camera trước :D

Mình bẻ cong đc cả 4 cái rùi. :D mà cũng chả hiểu nó cảm ứng kiểu gì, mình cứ lấy tay hơi miết nhè nhẹ màn hình là lần lượt cả 4 cái đều cong. :| Lúc đầu cứ nghĩ nó dùng video để lừa, nhưng từ lúc tự bẻ cong đc hết nên chắc nó có cảm ứng thật, có lẽ cảm ứng ánh sáng ở camera trước :D

Uhm! Cảm ứng camera trước mà bạn :) Nó khó nghe lời quá xá :(

Ặc bh mình làm phát ăn ngay ae ạh. Cầm đt như kiểu chơi game bt ý. Rồi cứ nhìn vào màn hình, đầu óc thì hơi tập trung vào 2 chữ "gập vào... gập vào" (nge có vẻ hơi điên nhỉ =))) là dần dần là đc cả 4 cái luôn. Hơi bị chuẩn :->

Chép vào máy hay thẻ nhớ.Mình xài N95 thường Ram còn 15M nhưng khi mở lên nó vẫn báo bộ nhớ đầy.Chắc phải chép vào lại bộ nhớ máy quá

Hang eyesinght co khac toan la nhung phan mem doc dao :D Ma cha thay den camera sang len gi het.Hinh nhu cay muong dau tien no tu dong bieu dien thi phai ? Co cai hinh huong dan ma minh Umbala...Labaum wo tay nhu mu phu thuy gan ca 10' ma cha thay dong day :( Posted via Mobile Device

Chép vào máy hay thẻ nhớ.Mình xài N95 thường Ram còn 15M nhưng khi mở lên nó vẫn báo bộ nhớ đầy.Chắc phải chép vào lại bộ nhớ máy quá

Mình test trên N95,bộ nhớ thẻ nhé!

E63 cài vào bt, mở lên b. Thường, nhưng khi vào menu black thì pm đơ 1 lúc sau tự out

chuẩn đấy mình vào để 1 lúc chả cần nhìn gì tầm tầm 20s máy rung rồi random 1 cái bị cong :)) mắt mình tăng lên 0.25 độ roài X_X

Back