• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

F-Secure Anti-Theft v6.20(16211) bảo mật điện thoại pro

anhchanbonmat

F-Secure Anti-Theft v6.20(16211) S60v3 SymbianOS9.x Signed {Now Free}

LOCK - khóa từ xa PHONE CỦA BẠN
Ok, bạn bị mất điện thoại - Bạn muốn khóa nó nhanh chóng với tin nhắn SMS duy nhất! Chiếc điện thoại này sẽ bị khóa cho đến khi chính bạn làm cho nó mở trở lại và nhập mật khẩu đúng.

Gửi tin nhắn văn bản: # khóa # <mật mã của bạn > vào điện thoại để khóa nó

# WIPE # - điều khiển WIPE PHONE CỦA BẠN
Nếu có vẻ như bạn sẽ không tìm lại được điên thoại cảu bạn trở lại - bạn muốn xóa tất cả dữ liệu bí mật của bạn. Kẻ trộm được điện thoại nhưng vẫn không sao vì những dữ liệu quan trọng của bạn đã xóa
Gửi tin nhắn văn bản: #WIPE # <mật mã của bạn> vào điện thoại của bạn để quét sạch nó.

# Xác định vị trí # - Xác định vị trí PHONE của bạn bị mất
Làm thế nào để bạn xác định vị trí điện thoại của bạn bị mất hoặc người đã có nó. Nó đơn giản - sử dụng xác định vị trí và? Nhìn thấy nó trên bản đồ. Nó dễ dàng như thế!

Gửi tin nhắn văn bản: # xác định vị trí # <mật mã của bạn> vào điện thoại của bạn để xem vị trí của nó trên bản đồ.

# THEFT CONTROL#
Bạn muốn bắt kẻ trộm? Nếu ai đó ăn trộm điện thoại của bạn và thay đổi sim, điện thoại tự động khóa. Số điện thoại của kẻ trộm được báo cáo cho bạn. Tính năng này hoạt động tự động khi nó được kích hoạt

Tạm dịch như vậy

F-Secure Anti-Theft v6.20(16211)

Chỉnh sửa cuối:
nếu gặp điện thoại ko có chế độ GPS bị mất thì xem như vô nghĩa rùi

Đã có bác nào test thử chưa ? Xem em nó hoạt động như thế nào, đọc hết phần ở trên rồi, nhưng mình vẫn chưa hiểu rõ lắm !

Cài Antivirus mà không quét được virus, chán quá remove luôn. Mang tiếng Free hihix

chú Thắng nói chuẩn, ít có mấy thg` hacker dở hơi ngồi làm virus trên symbian để móc dữ liệu ng` dùng lắm =))

Mình dùng 4 năm rồi không cài phần diệt virus nào hết.Quét chơi thôi chứ có đời nào thấy

Back