• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

F-Secure Mobile Security 6 tháng

toanR1988

Mobile Security hỗ trợ tất cả các hệ điều hành chính, bao gồm Symbian và Windows mobile platforms.

* Android 1.6, 2.x
* Symbian S60 phiên bản 3rd và 5th
* Windows Mobile 6 Professional
* Windows Mobile 6 Standard
* Windows Mobile 5.0 for Pocket PC
* Windows Mobile 5.0 for Smartphone

Rất đơn giản, các bạn chỉ việc download (tại đây) hoặc tại đây và cài đặt F-Secure Mobile Security với đoạn license (key) sau để kích hoạt bản quyền cho sản phẩm:

1EPD-YSG8-Y3V9

Giấy phép bản quyền trên chỉ dành cho 5,000 máy nhanh tay đăng ký đầu tiên. Hãy nhanh tay lên vì số lượng có hạn!

View attachment 185802View attachment 185803View attachment 185804View attachment 185805

Nguồn:All 4 You Blog

Chỉnh sửa cuối:
hết 180 ngày thì xáo đi hả bác? hay bác có trang nào để lấy key tiếp không ạ?thank!

không có tiếp đâu. Giáng sinh nên nó khuyến mại (cũng có thể bán được ít nên tiện thể khuyến mại chào hàng) . Hết bạn có thể chuyển sang kas, cái này la trang sức thôi vì dùng từ lâu đến giờ chả có con virut nào cả.

Vậy vứt nó luôn cho rồi, cài làm gì cho mất công. Xài KIS đi cho lành, đầy đủ tính năng bảo vệ.

Back