• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Facebook 2.0 - Hãy thay thế ứng dụng Facebook cũ của bạn.

venusian

Moderator
Facebook 2.0

Yêu cầu: Android 2.1 trở lên.
Tổng quan: Ứng dụng giúp truy cập Facebook với đầy đủ các tính năng. Giao diện đẹp hơn dễ sử dụng hơn. Còn chờ gì nữa =D>

Lưu ý: Thử rồi bạn sẽ muốn gỡ bỏ ứng dụng Facebook bạn đang cũ đi đấy =))

Giao diện rất đẹp, hơn hẳn bản 1.7.2 nhưng friendstream lại không hỗ trợ thằng facebook 2.0 này, muốn đưa ra widget không được. Đành xài bản cũ theo Rom vậy.

Giao diện rất đẹp, hơn hẳn bản 1.7.2 nhưng friendstream lại không hỗ trợ thằng facebook 2.0 này, muốn đưa ra widget không được. Đành xài bản cũ theo Rom vậy.

Nếu không dùng friendstream thì ứng dụng này rất hay đấy bác.

cái này hok biết có chức năng tag friend vào ảnh với @ nick khi cm ko nhỉ :(

Cai này mình cũng chưa rõ lắm. Bạn có thể test xem sao.

Nếu không dùng friendstream thì ứng dụng này rất hay đấy bác.

Cai này mình cũng chưa rõ lắm. Bạn có thể test xem sao.
có chức năng tag friends vào ảnh ^^!
Giao diện giống trên pc rất tiện.
Nhược điểm : Xem ảnh ko xem full ảnh được, muốn xem full lại phải vào = trình duyệt
Kết hợp được cái này vs cái mặc định thì tốt ( mặc định thì xem được full ảnh nhưng lại không tag được friends )

Máy mình đang xài facebook mặc định của máy bình thường mình cài bản này vô facebook kg đc , xóa đi vào market downl lại thì cũng kg vào đc luôn hic hic...có ai giúp mình với , mình xài Galaxy Note...

Máy mình đang xài facebook mặc định của máy bình thường mình cài bản này vô facebook kg đc , xóa đi vào market downl lại thì cũng kg vào đc luôn hic hic...có ai giúp mình với , mình xài Galaxy Note...

FB đang bị chặn bạn ạ. Mình cả PC lẫn điện thoại đều không vào đc :(

Back