• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Facebook Java 2.01 - ứng dụng chính thức của Facebook

NguyenDuyThanh

[video=youtube;x0CflZy9k6E]http://www.youtube.com/watch?v=x0CflZy9k6E[/video]

Ko lâu sau khi mua lại Snaptu với giá 70 triệu đô, ứng dụng Facebook chạy trên nền tảng java đã ra mắt (dựa trên nền Snaptu). Và vì là ứng dụng chính thức của FB nên nó cũng có đầy đủ các tính năng như máy tính như:

• Chụp và upload ảnh trực tiếp.
  • Viết trạng thái cá nhân.
  • Quản lý ứng dụng.
  • Quản lý bạn bè.
  • Tìm kiếm.
  • Đọc tin nhắn trong inbox.
  • Xem trạng thái của bạn bè, xem ảnh và các comment của bức ảnh đó.
  • Ngoài ra do dựa trên nền Snaptu nên có thể bản sẽ thấy giao diện này khá quen thuộc.
  • Có thể trực tiếp truy cập Facebook mà ko lo bị chặn bởi các nhà mạng (cái này ai dùng Snaptu ngày xưa đều biết).
  • Phần mềm được cải tiến, chạy tốt và không bị lag, trễ như Snaptu.
    ....

FACEBOOK JAVA 2.01: DOWNLOAD

Máy báo không thể cài đặt,
mở tệp .jar ra thì không thấy icon, không biết đấy có phải lý do không?.

Mình đã tìm cách và down đc bản 2.02 mới nhất nhưng dùng cả sim vina và viettel đều ko sài được! nhà mạng đang làm khó chúng ta mà

Chỉnh sửa cuối:
Hình ảnh test trên N95-8G

Hjx..
Tóm lại Bản của anh Duy Thanh không cài đc, hức hức, test trên n95 thường. :( thử test bản 2.02 kia xem sao

Opera thì nói làm gì bác :D

Của bạn đây, link mobile nhé(Click here to download) mà mọi người có ai bít tại sao UC down trên box.net toàn phải chuyển qua giao diện đầy đủ mới down đc hok nhỉ?

mình down vẫn bình thường ah...
Thử để truy cập wap qua máy chủ và tăng tốc wec ở chế độ "mở" xem đc k?..
Mình toàn để zậy

Mình đang dùng Nokia E 72 _ Vina trả sau, vào FB bằng PM mới này rất nhanh và mượt.

Back