• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FaceLock for apps Pro - ỨNG DỤNG MỞ KHÓA BẰNG KHUÔN MẶT (Cập nhật v2.6.4).

venusian

Moderator
FaceLock for apps Pro v2.5.4​

Yêu cầu: Android 2.3 trở lên.
Tổng quan: Mở khóa theo kiểu nhận diện khuôn mặt tương tự như Android 4.0

hcvNEafqJa5MiaqTBTAzjpNaH1tqLoDkDFfy4zdI8V0ATG2Df40Id7-Nn0U-j4NPZx0=w705

f3FZAa-9JzEn0bPBaBPNHU6prM-6w-wcCx-Om2Hn9VtmH_FXY3CZKMpHs3yTQqrOgC4
9LMpGHk_AaRPKK9Y5ayg07pS9y-J8qA3Xu5XyNlTFe-0ThnaJKPeo8TgO0WMxTw-Zkib

Ygt9tbT5d5jEMn1hFSqSX7exnGTllIzOhJfK0f9BOCEXkA8XHPTFmQl8mKLYgqA0HiE
yoVLGeaxgGrot7tSBFw6JiVnNFaSlXCxRunZakAXoCdcX7S3HFfpAbe2CStkenb8MX45

Các tính năng:

• Khóa nhiều ứng dụng bạn muốn với khuôn mặt của bạn
  • Thử nghiệm: thay thế màn hình khóa (khóa màn hình có thể không hoàn hảo trên tất cả các thiết bị).
  • PATTERN khóa bây giờ đã có!
  • Thiết lập mã PIN, Pattern hoặc mật khẩu làm phương pháp truy cập thay thế
  • Thêmtùy chọn Khóa , khóa trễ
  • Ẩn thông báo, hiển thị biểu tượng trong màn hình khóa

Hướng dẫn cài đặt:
  • Cài dặt ứng dụng (Chưa mở vội)
  • Cài đặt Lucky patcher.
  • Chạy Lucky patcher giữ tay vào ứng FaceLock for apps Pro
  • Chọn Custom Patch.

Chỉnh sửa cuối:
ko có camera trước >.<. mà dùng camera sau chắc cu3g vướng víu k bít có ngay ko, mún thử mà củng ko đc, nãn.
mà dùng cái này thắng nào mượn máy rùi mở ứng dụng mình khóa, chắc nó giơ cái đt và mặt mình là mở đc =))

hiên tai minh mới mua em htc hd 2 xong mìng nghe nói htc hd 2 up dc android nen up thử trên thẻ nhớ chay nếu ngon thi em lên rom android luon, nhưng em làm tới đoạn phân vung thẻ thành 3 phân vùng là fat32 1000mb,ext3 512 mb,linux-swap 400mb, bước tiếp theo la giải nén hết rom android vao phân vùng ext3 nhưng ko thể nao truy cập vào dc phân vùng ext3, thẻ nhớ sau khi phân vùng củng chỉ nhận, fat32 512mb thui cho em hỏi làm sao truy cập dc vào phân vùng ext3 để bỏ rom vao, em đa thử chay tren phân vùng fat32 nhưng nó chỉ load đến chữ Android rùi đơ luôn ai biết lam sao chỉ em vs thank các bác nhiều
smilestar_9x@yahoo.com

Các bác cho mình hỏi chương trình này crack thế nào nhỉ??? Bác nào biết thì chỉ mình với nhé. Cám ơn các bác trước.

Chương trình crack đó mình có rồi vì bác venusia post kèm lun với phần mềm này lun mà. Cái chính ở đây mình muốn hỏi là dùng chương trình crack đó như thế nào để crack phần mềm này. Bác nào biết chỉ mình với nhé, cám ơn các bác trước.

Last edited by a moderator:
Chương trình crack đó mình có rồi vì bác venusia post kèm lun với phần mềm này lun mà. Cái chính ở đây mình muốn hỏi là dùng chương trình crack đó như thế nào để crack phần mềm này. Bác nào biết chỉ mình với nhé, cám ơn các bác trước.

Hướng dẫn cài đặt đã bổ sung ở bài đầu nhé bạn.
Gần như tất cả các ứng dụng nếu dùng với Lucky patcher đều dùng như vậy.
Một số phiên bản mới của Lucky patcher có khác đôi chút thôi.

Hướng dẫn cài đặt đã bổ sung ở bài đầu nhé bạn.
Gần như tất cả các ứng dụng nếu dùng với Lucky patcher đều dùng như vậy.
Một số phiên bản mới của Lucky patcher có khác đôi chút thôi.

Các ơn bác, mình đã theo hướng dẫn của bác để cr nhưng chỉ dùng được một lúc thì lại tự động tắt (disable). Chán thật!!!

Last edited by a moderator:
Cập nhật FaceLock for apps Pro v2.6.3

Có gì mới:
  • Tasker plug-in, cải tiến hiệu suất, sửa lỗi.

Hướng dẫn cài đặt:
  1. Cài đặt ứng dụng FaceLock for apps Pro v2.6.3 (Chưa vội mở)
  2. Cài đặt Cài đặt Lucky patcher/ Custom Patch.

Back