• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fast Number - Lưu nhanh số điện thoại vào danh bạ

Zenki

Super V.I.P
iPhone có một điểm rất mất thời gian là khi muốn lưu 1 số điện thoại nào có vào danh bạ chúng ta phải trải qua rất nhiều bước như là mở Phone, chuyển qua Keypad, nhập số, nhấn lưu, chọn loại danh bạ, gõ tên v...v... Đối với người nào dùng iPhone quen thì không sao nhưng nếu chúng ta đưa máy cho một ai đó để người ta lưu hoặc cần lưu gấp một số điện thoại nào đó mà phải làm từng bước như trên thì thật mất thời gian.

Ứng dụng mới có tên là FastNumber có mặt trên Cydia hôm qua sẽ giúp chúng ta làm công việc này đơn giản hơn và nhanh hơn. Chỉ việc mở ứng dụng, nhập tên, nhập số và chọn 'SAVE' ngay lập tức số mới sẽ được lưu vào danh bạ. Sau khi chọn Save ứng dụng còn cho phép chúng ta thực hiện ngay cuộc gọi đến số vừa mới lưu để đối tác có thể lưu lại số của ta.

Ứng dụng có giá là 0.99$ trên Cydia, các bạn có thể mua để ủng hộ tác giả hoặc Download miễn phí ở Link dưới.

NHANH HƠN CÁCH LƯU TRUYỀN THỐNG ĐC MẤY NHỈ !?
KHÔNG AI Ý KIẾN GÌ ÀH ?

NHANH HƠN CÁCH LƯU TRUYỀN THỐNG ĐC MẤY NHỈ !?
KHÔNG AI Ý KIẾN GÌ ÀH ?

Đã thử cài & xóa, chẳng nhanh hơn đc là bao. Cài n nặng máy thì hóa ra còn chậm hơn, thui n cái cứ defaut mà táng :))

Mình thấy cũng vậy chứ có nhanh hơn gì đâu.giao diện ko pro như giao diện mặc định Ip nữa

giao diện gốc của iphone cũng ok rồi,cài thêm nhiều quá chỉ nặng máy thêm.

Back