• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FedoroffSoft Vibra-Connect-PM báo rung khi gọi điện!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
FedoroffSoft Vibra-Connect v1.1.3 Beta S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned

Vibra-Connect. Tín hiệu báo rung hữu ích trong quá trình hội thoại.

Chương trình bắt đầu báo rung khi:

● Đang kết nối. Điện thoại rung trong tiếng bíp dài
● Khi đã bắt máy. Bạn nhận được tín hiệu rung ngắn khi có tín hiệu trả lời từ đầu dây bên kia.
● Vào giây thừ 55 của cuộc hội thoại. Nó rất hữu ích giúp bạn biết được thời gian đã gọi điện.
● Ngắt máy. Bạn nhận được rung động ngắn khi bạn ngắt điện thoại hoặc việc quay số thất bại

Cài đặt

Cách thiết lập rất đơn giản và rõ ràng.:
Trên màn hình chính, bạn có thể chuyển đổi chức năng cơ bản:
Rung động khi:

* Đang quay số
* Bắt đầu kết nối
* Giây thứ 55
* Ngắt máy

Bạn có thể thiết lập tự động chạy và thời gian rung động trong menu của chương trình.

Những cải tiến

● Cải tiến: Rung không dừng lại sau khi có tín hiệu bắt máy;
● Cải tiến: Không có rung động nếu rung động kết nối đã được chọn lựa duy nhất.

PS: Theo thông tin mình biết thì PM này chỉ tương thích tốt với những máy chạy SYM 9.3, Series 60 v3.2 UI như E72, N86...
Mình đã test trên E72 rất OK. Khi gọi điện không cần kê sát tai để nghe chuông mà cứ cầm, khi bên kia bắt máy thì điện thoại sẽ rung lên và bạn chỉ cần đưa lên nghe thôi. Điều này sẽ giúp bạn tránh khỏi tác hại của sóng điện từ vì khi đang thực hiện kết nối thì điện thoại sẽ phát ra cường độ sóng điện từ rất cao.

Chỉnh sửa cuối:
Em cài vào con E63 chả thấy động tĩnh gì hết, gọi hok rung, người ta bắt máy cũng hok rung, kết thúc cuộc gọi cũng hok rung luôn :|

Có phần mềm nào tăng thời gian rung khi có tin nhắn đến trong chế độ SILENT không mọi người. Chứ nó rung có mỗi một cái, nhiều khi để chuông còn không biết nữa là.hix

Mình cũng vậy ! Cài vô Ê63 hok thấy rung gì hết dù đã cài đặt đúng hết rồi :(

Do đây mới là bản BETA nên nó chỉ chạy tốt trên một số máy thôi nên anh em cứ test thử rồi thông báo nhé vì mình không có nhiều máy để test đâu.

N82 e cài đc,bật đc nhưng để rung khi bên kia nhấc máy thi k rung thay vào đó là còi hú nghe chói tai kinh :(

Mò vào trang chủ thì đây là thông tin (hy vọng ai cg hiểu :p vì dịch google chuối lắm)

Chỉnh sửa cuối:
Đang có 1 pm 25 in 1 có chức năng rung khi bên kia bắt máy chuẩn luôn, khi nào xong sẽ chia sẻ anh em sài chơi.

Có phần mềm nào tăng thời gian rung khi có tin nhắn đến trong chế độ SILENT không mọi người. Chứ nó rung có mỗi một cái, nhiều khi để chuông còn không biết nữa là.hix

mình chưa nghe pmem đó,nhưng mỗi máy nó lại có 1 kiểu rung khác nhau,N86 của mình,để chế độ yên lặng mặc định,rung tận 3 fat dài như gọi ;))
nhiều khi chỉnh cái có chuông hay k,cũng ảnh hưởng tới rung :D

post đi bác MinhThang ơi su dụng đc cho Ê63 ko em down máy cái rồi ko cái nào xài đc cho Ê63

Back