• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FExplorer Pro v2.50(0) Việt hóa - Trình quản lý tập tin đa năng

Ah, hay nhỉ. Để e mò xem. E hỏi thêm 1 câu nữa. 2 cái chỗ này có 1 dãy "popup thong bao" và 1 dãy có các ngôn ngữ ở khung bên phải có ý nghĩa gì vậy a?

máy ngôn ngữ nào thì hiện option nó sẽ ra cái trong ô tương ứng với ngôn ngữ đó ;;)

cái popup thong bao machoi tạo ra thì phải,hỏi bợn ấy xem:D à mà radium hay machoi có biết cách nào tạo ra file Key từ chữ ký ko nhỉ,khi dùg siscontent mở 1 app đã signed click vào chữ ký chọn save as nó sẽ tạo ra file Cer từ chữ ký,ko biết có cách nào tạo đc file Key từ file Cer này hoặc từ chữ ký ko ta,nếu có đc file Key nữa thì có thể signed đc ứng dụg mìh edit hoặc vh cho tất cả máy chưa hack cài rồi

cái popup thong bao machoi tạo ra thì phải,hỏi bợn ấy xem:D à mà radium hay machoi có biết cách nào tạo ra file Key từ chữ ký ko nhỉ,khi dùg siscontent mở 1 app đã signed click vào chữ ký chọn save as nó sẽ tạo ra file Cer từ chữ ký,ko biết có cách nào tạo đc file Key từ file Cer này hoặc từ chữ ký ko ta,nếu có đc file Key nữa thì có thể signed đc ứng dụg mìh edit hoặc vh cho tất cả máy chưa hack cài rồi
Cái popup thong bao e mới thêm vào đó a :D
Còn vụ key thì e k rành :|

thế thi ông Nokia sao bán được Cer và Key đa máy nữa hả anh ;;). Em nghĩ việc này là không thể; bản thân Signed là được mã hóa từ Cer và Key, cũng giống như các chương trình lập trình (C++, Pascal) chỉ có thể dịch xuôi và chạy mà không thể dịch ngược được :(

Hạn chế như thế nào a? :D

Là ko phải app nào dùg cer&key của siscontent để signed điều có thể cài đặt đc. Thấy nhữg app down từ ovi với chữ ký “3rd party”đc nokia signed là cài đc hết, a copy đc Cer từ chữ ký này rồi,còn Key thì bótê

Ý em là cách thêm popup ấy a. Ví dụ như soft mà machoi post trên là bạn muốn chọn Ngôn ngữ nào? ấy :D

Chọn ngôn ngữ thường là các ứng dụng hỗ trợ nhiều ngôn ngữ đã có popup rồi, chỉ việc thay hoặc thêm ngôn ngữ theo các dòng lệnh có sẵn, nhân bản lên và sửa chúng thành VI là được.

thế thi ông Nokia sao bán được Cer và Key đa máy nữa hả anh ;;). Em nghĩ việc này là không thể; bản thân Signed là được mã hóa từ Cer và Key, cũng giống như các chương trình lập trình (C++, Pascal) chỉ có thể dịch xuôi và chạy mà không thể dịch ngược được :(

nokia dẹp sym rồi vậy mà cũg ko cho cer&key,hểm thật :((
Trog cái Carbide.ui dùg để tạo theme cũg có cer&key để signed,nhưg ko biết cách nào để copy đc nó,chán :(

Chỉnh sửa cuối:
Back