• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIFA 12 v1.0.2 [28/09/2011] (by Electronic Arts) - Siêu HOT!!!

clever_bug

FIFA 12 v1.0.2 [29/09/2011] (by EA Sports) - Siêu HOT!!!

FIFA 12 v1.0.2

Release: 29/09/2011
Version: 1.0.2
Size: 1.02 GB
Seller: Electronic Arts Nederland B.V.

LANGUAGES: English, Chinese, French, German, Italian, Japanese, Korean, Spanish.

REQUIREMENTS: Compatible with iPhone 3GS, iPhone 4, iPod touch (3rd generation), iPod touch (4th generation), and iPad. Requires iOS 3.1 or later.

Không cần phải giới thiệu nhiều bởi game này đã quá nổi tiếng rồi!

Một vài screenshot:

DƠWNLOAD LINKS:

Chỉnh sửa cuối:
fifa 12 bản cho pc mới xuất hiện trên thế giới mà đã có cho iphone rồi ka`...size cỡ 1gb khủng vãi

đồ hoạ đẹp thật nhưng đá banh trên đt thì ko thể nào chơi được

sao mình về cài trong ipop mà nó cứ báo lỗi hoài !! bản đầu tiên dung lượng khoảng bao nhieu vậy bạn!!!

sao mình về cài trong ipop mà nó cứ báo lỗi hoài !! bản đầu tiên dung lượng khoảng bao nhieu vậy bạn!!!
bạn dùng ipod gì vậy.Game này REQUIREMENTS: Compatible with iPhone 3GS, iPhone 4, iPod touch (3rd generation), iPod touch (4th generation), and iPad. Requires iOS 3.1 or later.

cũng ko rõ nữa hình như thắng từ 4,5 - 0 thì mới đc + thì phải :"> thẳng tỉ số thấp là hay bị trừ

có link mediafire ko các bác. minh ko có tài khoản premium để down
Cần gì tài khoản premium hả bác? Bác lấy mấy trang leech link megaupload như hoangmanhhiep chẳng hạn, paste link megaupload vào đấy là kiếm được cái link premium, là có thể dùng IDM down được! :) Nếu bác vẫn thích link mediafire thì kiếm bên H.I.P ý, nhưng link premium của megaupload tốc độ down cũng nhanh ko kém đâu! :)

Cần gì tài khoản premium hả bác? Bác lấy mấy trang leech link megaupload như hoangmanhhiep chẳng hạn, paste link megaupload vào đấy là kiếm được cái link premium, là có thể dùng IDM down được! :) Nếu bác vẫn thích link mediafire thì kiếm bên H.I.P ý, nhưng link premium của megaupload tốc độ down cũng nhanh ko kém đâu! :)

thanks nhé. tốc độc 1M. cám ơn bạn nhiều

Update v1.1.3

What's New In Version 1.1.3​
FIFA 12 by EA SPORTS™ IS NOW OPTIMIZED FOR iOS5! We’ve even made a few graphical upgrades to take advantage of the new iPhone 4S processors.​

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?exn449sm7qbkd[/DOWNLOAD]​

Back