• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIFA 2011 Online

PDAMobile

tinh hinh la minh dang co game fifa11 ma ban nay ko choi online de da voi cac ban tren mang duoc, neu muon thi fai update len moi duoc ma account free thi ko duoc...mong anh em nao co ban fifa 11 da online share giup, anh em len da giao luu thanks nhieu lam

Thách đấu các cao thủ trong và ngoài nước, nick gamecenter rgx120

Chỉnh sửa cuối:
nổ quá nhỉ?mình rất khoái môn nỳ nhưng toàn đá 1 mình:ar!

add nick rùi vào chơi thôi, version mới có multiplayer rồi đó, nhớ là chơi = Wifi nhé, ko đang thắng , bị out tức lắm cơ =))

add nick rùi vào chơi thôi, version mới có multiplayer rồi đó, nhớ là chơi = Wifi nhé, ko đang thắng , bị out tức lắm cơ =))
chưa có wifi.chờ mấy hum nữa mới lấy đc.hehe.nhưng mình đá hơi kém.mức hơi khó đá chưa thắng

mấy ông đá đi tui làm trọng tài cho >:)>:)>:), mà cho tui hỏi là 4rum mình vừa bị sao thế :O

mấy ông đá đi tui làm trọng tài cho >:)>:)>:), mà cho tui hỏi là 4rum mình vừa bị sao thế :O
Trọng tài hả.đc đấy làm sao để trọng tài thiên vị cho tui nhỉ ->khoảng bao nhiêu vậy ta??????
pv hình như bị vizut' hỏi them sức khỏe thì phải!!!!!!!!!

Fifa mình đá trên ps3 chứ đá IP thấy bùn cho fifa wa. hehe, mấy bác fan fifa IP đừng chém nhá, chém tui né àh :))

anh em nao da co rui hen ngay minh da choi di da giao luu la chinh? co nick yahoo thi len do minh hen nhau len da giao luu

Fifa mình đá trên ps3 chứ đá IP thấy bùn cho fifa wa. hehe, mấy bác fan fifa IP đừng chém nhá, chém tui né àh :))

cái này quá rõ ràng rùi, đá trên PS3 thì còn máy nào so nổi

riêng ông này phải xử bắn chứ chém và băm ăn thua gì :(( , ko mê fifa lắm nhưng vào chém gió tý:p

Back