• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FingerPrint Security Scanner - Mở khóa máy Android bằng vân tay

BroThong

Finger Print Security Scanner v1.1

f-1024-0

Một phần mềm mở khóa bằng dấu vân tay cực kì lừa tình đã đổ bộ sang Android sau khi đã khá thành công trên nền tảng Symbian và iOS. Finger Print Scanner mang đến cho bạn một cách khác để mở khóa máy mình, đơn giản mà hiệu quả, cũng không kém phần thú vị :D

ss-320-0-0

Cũng giống như phần mềm FingerPrint của ThinkChange bên nền Symbian, đây thực chất là một ứng dụng mở khóa ảo. Bạn chỉ việc chạm ngón tay vào màn hình và chờ cho máy quét. Nó sẽ dựa theo số lần rung máy và tiếng bíp mà bạn đã định sẵn (ví dụ: Bạn đặt chế độ rung 7 lần thì bạn sẽ đợi cho máy rung 7 lần rùi buông tay ra là mở khóa được). Trong trường hợp bạn quên, ko nhớ số lần đã cài là bao nhiêu thì chỉ việc nhấn phím Home là mở khóa được.

Back