• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fingertip Access SmartProfile-PM chuyển đổi profile thông minh!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Fingertip Access SmartProfile v4.0.1 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned-FoXPDA

SmartProfile cho phép điện thoại của bạn làm việc theo đúng các cấu hình tự động theo lịch trình thời gian, lịch làm việc/ chương trình nghị sự hoặc các vị trí của bạn. Ví dụ, bạn có thể cần phải điện thoại của bạn phải im lặng từ 11:00 tối tới 05:00 sáng mọi ngày, và được chỉnh cấu hình cuộc họp từ 10:30 sáng -11:30 sáng mỗi Thứ Hai, tất cả những việc bạn bạn cần làm là thiết lập lịch trình sử dụng SmartProfile, và sau đó ứng dụng sẽ hoạt động và đặt những cấu hình điện thoại của bạn để sử dụng các cấu hình thích hợp một cách tự động. Bạn cũng có thể cho phép chuyển đổi điện thoại đến các cấu hình đúng dựa về vị trí của bạn, ví dụ, chuyển sang một cấu hình cuộc họp ở nhà từ 9:00 pm đến 6:00 mỗi ngày, hoặc chuyển sang một cấu hình im lặng trong một nhà hát, sau đó
chỉ cho SmartProfile nhớ những địa điểm mong muốn và nó sẽ quản lý đúng lịch trình theo các cấu hình cho bạn.

Lưu ý: phiên bản 4.0 là không tương thích với phiên bản cũ của phần mềm. Bạn nên gỡ bỏ phiên bản cũ của phần mềm trước khi cài đặt phiên bản mới.

TÍNH NĂNG CHÍNH:

* Điều chỉnh các cấu hình điện thoại theo thời gian biểu.
* Điều chỉnh các cấu hình điện thoại theo địa điểm của bạn.
* Điều chỉnh các cấu hình điện thoại theo lịch của bạn / chương trình nghị sự.
* Hỗ trợ một thời gian lịch trình được áp dụng chỉ một lần cho một ngày hoặc một thời gian trong ngày.
* Hỗ trợ lịch trình lặp lại được áp dụng hàng ngày, hàng tuần, chẳng hạn như, mỗi Thứ Hai, hoặc mỗi Thứ Hai và thứ Sáu, vv dựa trên nhu cầu của bạn.
* Hỗ trợ sử dụng các thiết bị Bluetooth như các chỉ số địa điểm.
* Hỗ trợ sử dụng mạng WLAN hiện có như các chỉ số địa điểm.
* Tự động khởi động ở chế độ nền khi mỗi lần điện thoại được bật lên và sẵn sàng để kiểm soát các cấu hình điện thoại của bạn. Theo mặc định, nó sẽ không tự động khởi động, bạn có thể kích hoạt thông qua các thiết lập.
* Ưu tiên tất cả các thời gian biểu của bạn. Bạn có thể chỉ định một giá trị ưu tiên cho mỗi lịch trình của bạn để lịch trình ưu tiên cao hơn được áp dụng trong trường hợp đầu tiên của lịch trình mâu thuẫn nhau, chẳng hạn như thời gian lịch trình chồng chéo. Lịch mâu thuẫn với các ưu tiên cùng được giải quyết bằng cách sử dụng một lịch trình đặt cấu hình tùy chọn trong Settings.
* Hỗ trợ một cấu hình mặc định cho điện thoại của bạn khi không có lịch trình được áp dụng.
* Màn hình thay đổi của sự kiện lịch của bạn để điều chỉnh cấu hình bằng cách sử dụng các từ khóa theo sự lựa chọn của bạn.

http://www.mediafire.com/?gznyz2y2hej

Chỉnh sửa cuối:
Giới thiệu cho hành tráng nha, lúc chiều định thịt em này nhưng không biết có gì đặc biệt không.:)

Giới thiệu cho hành tráng nha, lúc chiều định thịt em này nhưng không biết có gì đặc biệt không.:)

Nó cũng giống best profile nhưng có thêm tính năng thay đổi profile theo địa điểm. Cái này hơi mới nên em đang test thử.:)

Nó cũng giống best profile nhưng có thêm tính năng thay đổi profile theo địa điểm. Cái này hơi mới nên em đang test thử.:)

tính năng thay đổi profile có trong 1pm giành cho n-gage từ lâu rùi (ko nhớ pm tên gì nữa :p). có tính năng này rất thuận tiện.pác text thử xem sao

Cho lại link download đi bạn ơi, cho link zshare hay 4share ấy, link mediafire giờ không download bằng điện thoại được nữa :(

Sorry mấy bác nhé. Khi post bài thì mình mệt quá nên up lộn link. Đã update link lại rùi.:)

Back