• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Flash Browser v0.84 - trình duyệt web mới

Sanvu88

Member
Yêu cầu: Android 2.1 +
Tổng quan: Trình duyệt flash sử dụng một phương pháp chung để phân tích một trang web để tìm nguồn video nguồn và cho phép bạn chơi video toàn màn hình trong máy nghe nhạc yêu thích của bạn hoặc tải về để quản lý tập tin của bạn

* * phiên bản beta công cộng

Xem và tải video trên web.

Các tính năng:

* Xem và lưu Video File Manager Private
* Mã hóa/giải mã tập tin
* Mật khẩu Bảo vệ
* Không giới hạn Windows và các trang Quick Launch
Ẩn Media Từ Gallery
* Chế độ khách (Không có lịch sử, đánh dấu, tự động hoàn tất)
* Điện thoại di động hoặc máy tính để bàn User-Agent
* Lựa chọn Full-Screen
* Sử dụng điều khiển đơn ActionBar hay Standard
* Hỗ trợ tăng tốc phần cứng
Private Browsing Và Downloads
* Multi-Threaded Tải xuống

Độc đáo:

Flash trình duyệt sử dụng một phương pháp chung để phân tích một trang web để tìm các nguồn video nguồn và cho phép bạn chơi toàn màn hình trong máy nghe nhạc yêu thích của bạn hoặc tải về quản lý tập tin của bạn. Nó cũng ngăn chặn chạm vào các sự kiện với video HTML5 cho phép bạn tải về video phù hợp kích cỡ màn hình hiển thị. Tên file và phần mở rộng có thể được mã hóa trực tiếp trong quản lý tập tin. Nhiều video bình thường không thể chơi được có thể được chơi với Flash của trình duyệt. Điều này đang thử nghiêm, do đó bạn có thể gặp lỗi.
Chúng tôi đã tích hợp lựa chọn thông tin phản hồi trong trình đơn, vì vậy xin vui lòng cho chúng tôi biết hoặc nhấn báo cáo để chúng tôi có thể cải thiện ứng dụng này một cách nhanh chóng!

Yêu cầu:

* Android 2.1 + (ICS hiện không được hỗ trợ)
* Video Player Một Bên thứ 3. Chúng tôi đánh giá cao MXplayer.
* SD Card

Các vấn đề:
* Video chất lượng phát lại được dựa trên tốc độ kết nối, máy nghe nhạc video (MX player), và bộ xử lý thiết bị của bạn. Các trình duyệt riêng của mình không có ảnh hưởng đến chất lượng video hoặc thực hiện.

Quyền:
* INTERNET: các tập tin tải về
* VỊ TRÍ: phục vụ quảng cáo
* VIẾT lưu trữ bên ngoài: lưu các tập tin

Kết thằng này mỗi khoản xem youtube bằng mx sướng hơn xem bằng ứng dụng youtu @_@

sau khi test rút ra đc lag dã man,ko dành cho máy ram 512 quá hix, ko hổ trợ xem đt như opera , kết cái web chay đc flash mà opera mini ko có :) vs lại nhập link khó khăn nữa T_T

sau khi test rút ra đc lag dã man,ko dành cho máy ram 512 quá hix, ko hổ trợ xem đt như opera , kết cái web chay đc flash mà opera mini ko có :) vs lại nhập link khó khăn nữa T_T

thì mình chỉ dùng để xem youtube thôi,keke,nó sẽ tự động chuyển sang xem bằng mx, còn lên mạng thì vẫn phải dùng opera

thì mình chỉ dùng để xem youtube thôi,keke,nó sẽ tự động chuyển sang xem bằng mx, còn lên mạng thì vẫn phải dùng opera

cái opera của mình chả bik bị gì nữa,khi gõ chữ vs vietnamemes thì màn hình chớp lin tục có khi đen thui fai chạm vào màn hình nó như bt T_T cài rom cm9 ko bị cài cm7 lại bị @@

cái opera của mình chả bik bị gì nữa,khi gõ chữ vs vietnamemes thì màn hình chớp lin tục có khi đen thui fai chạm vào màn hình nó như bt T_T cài rom cm9 ko bị cài cm7 lại bị @@

Vậy là do rom rồi

Trình duyệt này rất hay nhưng lại chưa ổn định. Có lúc nó cứ đơ ra. Và xem phim truyền hình không được. Chờ bản sau vậy.

Back