• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLASH GAME FOR NOKIA S60_3rd

vanhuan

Mục này tại đây cập nhật flash game for nokia s60 3rd
Game cực nhẹ! Yêu cầu phải cài đặt Flash Lite v2.1 hoặc 3.1

Để topic game flash phát triển các bạn nào đam mê hãy sưu tầm và post lên cho mọi người cùng thưởng thức!

Những lời Thanks là động lực quí giá và sẽ được tôn trọng!

Chỉnh sửa cuối:
Game Snack Kiểu iphone

Những hình này tôi lấy hình chụp của PPC nhưng file vẫn chạy được trên nokia!
Chúc vui nhé!

Để tiếp tục phát triển topic này các bạn sưu tầm thêm gameflash post lên nhé!

Chỉnh sửa cuối:
link game đào vàng die rồi. bạn check lại đi. cám ơn nhiều nhé!

Sáng nay mình mới kiểm tra vẫn chạy tốt mà bạn! Chắc là do mạng đó! Bạn check lại rồi báo cho mình nghen! Best Regards!

Hôm nay mình sẽ chèn thêm một link bên dưới thành hai link để mọi người tiện down nhé!

mấy bro ơi cho mình hỏi làm sao để cài game plash vào máy để chơi vậy?mình hiện đang dùng con N80.thanks rất nhiều

mấy bro ơi cho mình hỏi làm sao để cài game plash vào máy để chơi vậy?mình hiện đang dùng con N80.thanks rất nhiều

Bạn cài search flashlite 3.0 trên diễn đàn(mình không có sẵn ở đây) down về,cài vào N80 của bạn rồi cho tất cả các file game flash ( .swf) vào thư mục others.
Mở flash 3.0 lên,tìm game muốn chơi và thưởng thức
chúc vui;)

Back