• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontRouter V1.06 - Ứng dụng đổi Fonts trên S60v3, S60v5 Việt hóa

TrieuNhan

FontRouter V1.06 - Ứng dụng đổi Fonts trên S60v3, S60v5 Việt hóa by TrieuNhan

- Ứng dụng đổi font chữ trên điện thoại đã được Mod Mountain8x giới thiệu Tại đây rõ ràng rồi, nên Mình ko giới thiệu lại nữa :D
Hôm nay rảnh rỗi ngồi Việt hóa lại cho anh em dùng thử :p .
- Xin lưu ý rằng phiên bản này Mình đã Việt hóa và tích hợp thêm FonRouter LT vào 1 file cài đặt duy nhất rồi :)),nên các bạn không cần phải cài thêm FonRouter LT nữa . Đồng thời Mình đã tích hợp sẵn all ngôn ngữ ;;)
- Mình đã đóng gói lại và cập nhật thêm file Việt Hóa, duy nhất có 1 ngôn ngữ Việt Nam theo yêu cầu của bạn Leetran72 >:)

FontRouterMan V1.06 RC3 FP1 Việt Hóa SymbianVN.Net

FontRouterMan V1.06 RC3 FP2 & S60v5 Việt Hóa SymbianVN.Net

Chỉnh sửa cuối:
Thấy củng hay .nhưng mình dang dùng pm fonts change dể dổi fonts .mà củng phải 4mat máy mấy lần rồi .giờ cài cái này hơi sợ ko biết thế nào

Thấy củng hay .nhưng mình dang dùng pm fonts change dể dổi fonts .mà củng phải 4mat máy mấy lần rồi .giờ cài cái này hơi sợ ko biết thế nào
Thấy an toàn và tốt nhất là cái font change tích hợp trong Symcleanup của PDAViet! Trước giờ mình toàn dùng nó

Thấy an toàn và tốt nhất là cái font change tích hợp trong Symcleanup của PDAViet! Trước giờ mình toàn dùng nó

Dùng pm này Mình thấy rất ổn định , hơn nữa lại ko cần Python =))

Cái đó đổi dc có 1 lần rồi hư luôn, k biết sao nên phải dùng lại cái FontRouter này, mà cái này có nhiều chỗ tinh chỉnh hay hơn.

Cái đó đổi dc có 1 lần rồi hư luôn, k biết sao nên phải dùng lại cái FontRouter này, mà cái này có nhiều chỗ tinh chỉnh hay hơn.
Em đổi hơn chục font có sao đâu nhỉ (hùi trước mới cài nên nghịch thử font)
Tiện thể bác chủ thớt mod giúp em thành 1 ngôn ngữ tiếng Việt luôn đc ko ạ!!!

Dùng pm này ok lắm mà :D , ko hề thấy lỗi gì cả. Mình đã tích hợp sẵn 4 ngôn ngữ : Anh , Trung Quốc , Hồng Kông , Việt Nam vào 1 file duy nhất rồi mà. Khi cài đặt bạn nào thích dùng ngôn ngữ EN hay VI có thể lựa chọn tùy ý , dung lượng cũng nhẹ mà. Quá tiện đúng ko :-? .
Nếu bạn thích dùng 1 ngôn ngữ VH thì lúc nào rảnh rỗi Mình sẽ làm cho.

Dùng pm này ok lắm mà :D , ko hề thấy lỗi gì cả. Mình đã tích hợp sẵn 4 ngôn ngữ : Anh , Trung Quốc , Hồng Kông , Việt Nam vào 1 file duy nhất rồi mà. Khi cài đặt bạn nào thích dùng ngôn ngữ EN hay VI có thể lựa chọn tùy ý , dung lượng cũng nhẹ mà. Quá tiện đúng ko :-? .
Nếu bạn thích dùng 1 ngôn ngữ VH thì lúc nào rảnh rỗi Mình sẽ làm cho.

Đã Việt hoá thì nên 1 ngôn ngữ Việt cho tiện bạn à.

Đã Việt hoá thì nên 1 ngôn ngữ Việt cho tiện bạn à.

Đã cập nhật thêm file Việt Hóa 1 ngôn ngữ Việt Nam duy nhất theo ý các Bạn rồi :D , Vui lòng lên bài #1 tải lại nhé =))

bạn ui link cuối ko dùng được nữa rùi! bạn còn links khác hok? thanks

bạn dùng máy gì để mình upload lên hộ cho. vì diễn đàn mới nâng cấp nên tất cả tập tin đính kèm đều đang bị vô hiệu ko thể download được. thông cảm nhé

Back