• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontZoomer v3.20(0) FULL S60v3S60v5 S^3 - Thay đổi font chữ [27-11-2011]

Dragon459

Manager
FontZoomer v3.20(0) FULL S60v3S60v5 S^3
Thay đổi font chữ
[27-11-2011]​

Trước tiên Xin cảm ơn UC Lover đã mua và chia sẻ phần mềm này

Font Zoomer là ứng dụng cho phép bạn tùy biến đầy đủ kiểu chữ trong điện thoại của bạn. Sử dụng Font Zoomer bạn có thể thay thế hệ thống font chữ,kích thước, độ trong suốt và không gian giữa từng ký tự

Trích dẫn bài viết của bạn hiền JOhny nhé.khỏi thanks đỡ khách sáo. - :D > :)):))Thanks bạn hiền :)):))
Ứng dụng bao gồm :
- Xem trước Font - Trên bảng Font Preview bạn có thể sửa đổi các thông số sau : cỡ chữ, font, Độ trong suốt và không gian giữa các ký tự.8-x
- Danh sách Font - Trên bảng danh sách Font, bạn có thể chọn loại font mà bạn thích
- Hơn thế nữa bản này đã Full,trong bộ cài đặt có đi kèm vài Font cho ae có thêm sự lựa chọn ;;)
Túm lại soft này khá tiện ích cho ae chị e / hay các bô lão có vấn đề về thị lực ;))

Hình ảnh phần mềm

Mình đang gặp lỗi upload ảnh.nên sẽ up ảnh test sau.
thanks and sorry:(

Link download

FontZoomer v3.20(0) FULL S60v3S60v5 S^3

ứng dụng này cũng tạm tạm đúng với những gì chủ top nói, chỉ dành cho những ai mắt yếu thôi, cứ tưởng là thay font đại loại là chữ thư pháp hay gì gì đó, dù gì cũng thank chủ top cái cho máu.

ứng dụng này cũng tạm tạm đúng với những gì chủ top nói, chỉ dành cho những ai mắt yếu thôi, cứ tưởng là thay font đại loại là chữ thư pháp hay gì gì đó, dù gì cũng thank chủ top cái cho máu.
Ứng dụng này rất hay bạn ah! Trong ứng dụng này có sẵn khá nhiều font nhưng cơ bản là không được bắt mắt cho lắm. Muốn có chữ thư pháp thì bạn phải cài font thư pháp. Bạn có thế thêm font cho ứng dụng này theo đường dẫn C:\fontzoomer
Sau khi thêm font mình muốn, bạn chạy FontZoomer v3.20, apply font vừa thêm và reset lại máy là ok!

Back