• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Foreca Ltd ForecaWeather v.2.00(1) s60v3v5 signed - PM dự báo thời tiết

kienvp

Foreca Ltd ForecaWeather v.2.00(1) s60v3v5 signed

PM dự báo thời tiết quen thuộc .phiên bản cập nhật .
ForecaWeather miễn phí cung cấp điều kiện hiện tại, 10 dự báo thời tiết ngày và hình ảnh động thời tiết khác nhau cho bất kỳ điểm nào trên toàn thế giới. Bạn có thể lựa chọn từ hơn 140,000 địa điểm hoặc bạn có thể lấy dự báo cho các vị trí hiện tại của bạn bằng cách sử dụng GPS của điện thoại.
Bạn cũng có thể sử dụng các mốc trong điện thoại của bạn hoặc bạn có thể nhập một địa điểm mới bằng tọa độ.
ForecaWeather cho phép bạn hiển thị một dự báo 10 ngày trong lịch điện thoại của bạn như 1 bản ghi nhớ.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?bubl5tel51e784u[/DOWNLOAD]

Mấy cái soft này dùng 1 thời gian là không dùng được nữa, thấy thì ham mà dùng thì mệt.

cái này dùng mãi mà , nhưng nếu muốn dự đoán chính xác khu vực mình sông phải dùng Snaptu !

Mấy cái soft này dùng 1 thời gian là không dùng được nữa, thấy thì ham mà dùng thì mệt.

Hình như đây là bản Lite, không bắt đăng ký nhưng có banner quảng cáo

Back