• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Foreca.Weather.v1.4.1.S60v3.SymbianOS9.x.

MinhThang

Manager
Đây là PM quá quên thuộc khác với bản lúc trước mình VH cho anh em dùng, do bạn Handh sen cho mình, các bạn cài xong nó đòi kết nối để Download chìa khóa cứ ok và down về xong thì tiến hành cài đặt nó nhé, mình úp luôn file r01 tiếng Việt nếu bạn nào muốn dùng thì chép theo đường dẫn C hoặc E/ Resource/apps.

Cảm ơn Mem Handh!

Ủa?? Hình như anh mới post bản này cách đây không lâu mà:-?? Trong máy em cũng đang dùng bản này mà! Bản này với bản kia có gì khác nhau vậy anh??

Ủa?? Hình như anh mới post bản này cách đây không lâu mà:-?? Trong máy em cũng đang dùng bản này mà! Bản này với bản kia có gì khác nhau vậy anh??

Anh cài thì thấy khác, bản đó anh đã hết dùng được lâu rồi, bản này nó bắt mình Down file về để dùng Full luôn, còn cái anh post lại không có.

Anh cài thì thấy khác, bản đó anh đã hết dùng được lâu rồi, bản này nó bắt mình Down file về để dùng Full luôn, còn cái anh post lại không có.

Trong cái bản em cài nó cũng bắt dow license manager về mà! Hiện tại chưa thấy vấn đề chi cả!

Back