• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ForecaWeather v1.4.3 SymbianOS9.x_Mod_Vietnamese_vh_by_hunterviet

Status
Không mở trả lời sau này.

hunterviet

Well-Known Member
Foreca Weather PM dự báo thời tiết việt hóa được mod lại phù hợp với khí hậu Việt Nam, cho các thông tin gần chính xác

PM đã tích hợp sẵn file License Manager v6.21.3 bản mới nhất nên các bạn cứ vô tư down về mà không cần down gì qua GPRS nữa nhé. Xin Cám ơn anh trubic đã giúp em đóng gói file cài đặt

ForecaWeather là PM dự báo thời tiết thêm phần chức năng gắn lên lịch được mod lại để nhìn và cảm nhận đầy đủ thông tin nhất. Mình đã tự tay vh toàn bộ và chỉnh sửa để phần dự báo gần chính sác hoàn toàn theo khí hậu Việt Nam. Thôi ko dám nói nhiều thêm nữa mọi người hãy mau down về và thưởng thức trình diễn đẹp mắt của PM DBTT phiên bản vh Mod VN của mình. Rất mong các ý kiến đóng góp của các bạn:p
Vì đây là PM đã cờ rờ nên các bạn cứ down về và cài đặt ko phải lo gì nữa nhé^__ _^"

Lưu ý: Để phần dự báo hiện tại lịch ngoài màn hình các bạn vào phần Cài đặt>tìm đến dòng Lưu vào lịch>Có
Đối với các bạn ko mún xem ảnh bản đồ về gió, mây, lượng mua, nhiệt độ(tất cả lên đến gần 70-->80kb) thì vào pm bấm Tùy chọn>Kiểu dự báo>Đổi tất các dòng "Ảnh đơn" thành "Không". Khi đó mỗi lần load chỉ mất chưa đầy 1kb mà thông tin hiển thị rất đầy đủ tại PM và ngoài lịch

Pass:
Mã:
SymPViet

Last edited by a moderator:
Tên rất ấn tượng :D để mình test thử coi ;)
Bạn chịu khó chụp vài cái screenshot up cùng bài viết cho đúng quy định nhé

Thấy cái tên dài đọc không nổi mà hình thì chẳng thấy đâu.

Tên rất ấn tượng :D để mình test thử coi ;)
Bạn chịu khó chụp vài cái screenshot up cùng bài viết cho đúng quy định nhé

Dạ, em post theo đúng quy định rồi đó anh, em đã có nhờ anh MinhThang nhưng thấy anh bận mà em thì đang máu vh nên làm luôn bản này, nung nấu từ mấy tháng nay rồi nay mới song vì lỗi đóng gói. Các anh test rồi cho em ý kiến nhé:D

test ok nhưng nếu bạn add thêm cái Licence Manager vào file cài đặt để mọi người khi dùng đỡ mất công tải về thì tốt

link có vấn đề rồi thỉ phải bạn ơi, kiểm tra lại giúp mình nhé!

sao mình cai` vào ko đc nhỉ nó lên icon nhưng ko vao` đc lúc mình cài vào nó lên cái bảng gì ấy tích vào cái nào thì mới đc ma` minh dow về dung lương 1.2 mb sao cai` vao co hon 600kb nhỉ? minh dùng N82

sao mình cai` vào ko đc nhỉ nó lên icon nhưng ko vao` đc lúc mình cài vào nó lên cái bảng gì ấy tích vào cái nào thì mới đc ma` minh dow về dung lương 1.2 mb sao cai` vao co hon 600kb nhỉ? minh dùng N82

Bạn down file ở Link bên dưới đó nha, mình vừa cài tối qua cho máy thằng bạn cũng N82.

cài lên E71, nhìn cái icon xấu quá, chả có hình thù gì, click vào thì thấy im lìm, khởi động lại máy rồi vẫn không được. chọn remove đi cũng im lìm, phải vào appman mới xóa được. Có ai bị thế không?

cài lên E71, nhìn cái icon xấu quá, chả có hình thù gì, click vào thì thấy im lìm, khởi động lại máy rồi vẫn không được. chọn remove đi cũng im lìm, phải vào appman mới xóa được. Có ai bị thế không?
em cũng bị như bác vậy đó, icon thì ko sao vì cái theme nokialino làm tốt lắm.
em cài vào ok nhưng khi bấm vào nó chẳng nhúc nhích gì cả. Có ai giúp em với không.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Mình xài E71 và xài PM này rất OK mà
không ý của mình là bản mà bạn Minh Thăng cho link sau kìa. Cái đó không biết 320x240 có dùng được không? Minh Thang và Hunterviet ơi xem giúp lại nhé mình cài vào sao bấm vào thấy nó im lìm luôn. Giúp mình nhé, đang thích quá.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Dùng cái này ok cả 240x320 lẫn 320x240 nè

dùng được rồi bạn ơi, trong phần chọn vị trí, mình chọn vị trí của tôi, nó chấp nhận và ngoài trời thì đang mưa như trút mà trong dự báo chỉ là trời nắng nhẹ (cái này chắc phải mang theo áo mưa mọi thời điểm quá)

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back