• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ForecaWeather v2.0.0 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Signed

tuanloc1

ForecaWeather v2.0.0 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Signed

Bạn có thể chọn từ hơn 140,000 địa điểm hoặc bạn có thể lấy dự báo cho thấy vị trí hiện tại của bạn bằng cách sử dụng GPS của điện thoại. Bạn cũng có thể sử dụng các điểm mốc trong điện thoại của bạn hoặc nhập một địa điểm mới. ForecaWeather cho phép bạn hiển thị một dự báo 10 ngày trong lịch điện thoại của bạn như bản ghi nhớ.

Link: http://www.4shared.com/file/BHkb0xY4/_2__ISO-8859-1__ForecaWeather-.html

Chỉnh sửa cuối:
Phần mềm này hay gấp trăm lần Haddy weather ấy nhỉ;;)

cái này mà bồ bảo hay hơn Handy Weather thì tôi thua rồi!:-?
chức năng hiển thị: quá xấu
Mỗi lần update tốn cả 100kb
Về độ chính xác thì phải gọi HW là..cụ:))
vừa cài xong lập tức cho out luôn

cái này mà bồ bảo hay hơn Handy Weather thì tôi thua rồi!:-?
chức năng hiển thị: quá xấu
Mỗi lần update tốn cả 100kb
Về độ chính xác thì phải gọi HW là..cụ:))
vừa cài xong lập tức cho out luôn

bạn nhầm
bạn vào forcast type tắt tất cả đi, chỉ để dự báo thời điểm hiện tại và mấy ngày nữa là mỗi lần update mất 5kb thôi
cái nữa nó ko bị cái process chạy ẩn là weather download giống handy weather, lúc nào cũng chiếm 700kb ram hệ thống
còn về chính xác thì rất nhiều người dùng bảo cái này chính xác hơn handy weather đấy

Handy thưa bạn là bạn có bỏ tiền ra mua mà dùng k
Hiện tại k có key nào đáp ứng được Handy cả
Nên Fw NÀY LÀ tốt nhất rồi,mình dùng cũng đã khá lâu và thấy thời tiết khá là chuẩn đấy bạn
Đừng nói giao diện xấu bạn xem lại ver mới nhất đi

Back