• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Formatting v.1.0.1_2nd_3rd

NGUYENTRANDUNG

Phần mềm định dạng ổ "E", tắt máy khởi động lại máy. Phiên bản cập nhật.
Lưu ý đối tượng được xoá:
- S60v2: Images, Sounds, Videos, Other, System.
- S60v3: Data, private, resource, sys, System.

@Pdadatviet...K có gì là sao ta?:DCái này cần có python mới chạy dc

Mìng cài rồi nhưng khi chạy xóa được một lúc thì nó báo lỗi a.mình đã format máy,cài lại vẫn bị vậy a

Bạn dùng bộ Python cài trên máy ấy nhé, dùng bộ Python trên thẻ thì lúc bạn fomat thẻ xóa luôn cả Python rồi thì còn đâu môi trương cho phần mềm hoat động nữa mà nó chả báo lỗi.

Ủa? Anh thangnd nè. Em dùng 1 lần pm này rồi, em cài python trên thẻ, và format vẫn ok mà anh. Anh kiểm tra lại heng!

Ủa? Anh thangnd nè. Em dùng 1 lần pm này rồi, em cài python trên thẻ, và format vẫn ok mà anh. Anh kiểm tra lại heng!

Nó vẫn Fomat đến tệp Python trực tiếp chạy chương trình thì nó out luôn em ạ ! Ban đầu ta vẫn thấy nó chạy nên tưởng thành công thế thôi !
Tuy nhiên nói như bạn hoangngocdung khi cài Python trên máy mà vẫn bị thì bó tay không hiểu vì sao nữa !
Cái quan trọng là bạn phải nói cho anh em xem là nó báo cái gì thì mới "chữa" được !

hì. Vậy mà em kiểm tra thấy nó xoá hết các đường dẫn đã định nè anh. Thế mới lạ, có lẽ nò chỉ cần bộ libs nằm ở e\python là đủ.

@pdadatviet...Phầnmềm này gíup b 4mát mà k mất dữ liệu nó chỉ xóa nhưng file hệ thống như.parivate..sys/bin...system..resaurce..4mát bằng trình mặc định của máy thì nó xóa sạch:D
Mà ở trang đầu bài đầu tiên có gi rõ là "lưu ý đói tượng dc xóa":-?

mình nghĩ là đã format thì tất cả phần mềm cài vào ổ E sẽ bị xóa hết và chỉ còn lại dữ liệu chép vào vẩn còn như hình , phim, nhạc...(v3) . thế thì quá hay
khỏi phải chép lại dữ liệu rất mất thời giang , mỗi khi format ổ E mặc định máy

Chỉnh sửa cuối:
Back