• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Free themes pack for S^1 & S^3 Posted by IND190

shido_katori

Active Member
[Symbian^1 Themes] NATURAL SERIES by IND190

Đây là bộ Themes khá mới của IND190 nhưng mình thấy trên các forum chủ yếu dẫn link về Store nên mình Download dạng sis.dm và hexa edit thành sis cho các bạn cài được. Cập nhật link MF

TESTED ON Nokia 5230

Air Balloon

Download

Field

Download

Get Up

Download

Deep Blue Mountain

Download

Deep Blue Tribal

Download

Chỉnh sửa cuối:
chất quá.....đẹp......thanks liền

Mấy bro nước ngoài làm themes đẹp thật...trình cao

Chỉnh sửa cuối:
4 themes do IND190 làm, bộ icon sử dụng là anna icon, cũng khá đầy đủ về apps bên thứ 3 so với những themes dùng pop icon

TESTED ON 5230

NewCarbonara

Retro

Silky

Dotmatrix

Đây là hình ảnh New cacbonana trên điện thoại mình, add vô ROM luôn rồi :)

P/S: Nếu có trùng nhờ MOD xử lí dùm, em bận ôn thi ko có thời gian search. Thân !

Chỉnh sửa cuối:
chỉ mình làm menu 4 hàng giống bạn với.chứ không m cài nhìn không đẹp lắm tks.m dùng n97 v21 đã hack

bạn qua bên box FW PDA, vào topic tổng hợp của ngviethoa,kiếm mod menu 4x4 về bỏ vào rom rồi flash lại là ok.

Cái này không phải không đẹp mà đúng hơn là nó chỉ đẹp với những cá nhân thích icon Anna thôi.
Mình thì cứ đẹp là thích nhưng trừ icon Anna và iPhone cũ ra:|

Back