• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeCertReq - Sign ứng dụng ngay trên Phone

Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P

Chỉ việc nhập vào chỗ trống những thông tin cần thiết sau đó chọn "Options” -> “Generate Cert Request” File cer được tạo ra sẽ nằm trong C:\Data\

** Download **

Source: Symbianwebblog

Chỉnh sửa cuối:

Cái này nghe có vẻ hay đây, nhưng kết quả không biết như thế nào,vì file cer thì chắc mọi người cũng đã hiểu.Máy mình đã hack không tex thử được anh em nào chưa hack tex thử xem sao cho kết quả.

Đồng ý kiến mình không biết down trang này nếu ai biết cách xin hướng dẫn luôn.

Trang này có acc thì down ngon lắm, không có thì ấn vào nút free... rồi đợi nó chạy giây rồi sẽ ra biểu tượng download thôi, bây giờ còn đỡ chứ ngày xưa toàn chó với mèo nhìn toét hết cả mắt, các bác nào ko down đc thì nên tìm hiểu về leech RS hoặc dư giả thì mua 1 cái acc 75VND/month, quảng cáo hộ bác huubinhlove luôn:D

Thành thật chia buồn cùng anh em:

Lý do: cái này dùng để tạo files *.crs vào có lâu rồi :D ko phải là files *.cer đầu :D

PM này giúp bạn sign những PM khác ngay trên đt. Dành cho những bạn lười biếng hack phone :D

Như NguyenPa nói ở trên mình nhìn kỹ lại thì đúng không phải tạo file cer mà chỉ tạo file crs. file này mục đích của nó là để lấy file cer, lúc đầu mình đã post bài phân vân về pm, vì CER là file chứng thực,cho nên trên đt thì không có thể tạo ra đuợc bằng 1 pm nào đó.

Như NguyenPa nói ở trên mình nhìn kỹ lại thì đúng không phải tạo file cer mà chỉ tạo file crs. file này mục đích của nó là để lấy file cer, lúc đầu mình đã post bài phân vân về pm, vì CER là file chứng thực,cho nên trên đt thì không có thể tạo ra đuợc bằng 1 pm nào đó.

Thành thật chia buồn cùng anh em:

Lý do: cái này dùng để tạo files *.crs vào có lâu rồi :D ko phải là files *.cer đầu :D

Hic. Mình lạc hậu quá :( Sorry anh em, tại không có máy test nên ko biết nó ra thế nào. Lang thang thấy hay thì đem về cho anh em xài thôi.

Mình Close Topic nhé

Status
Không mở trả lời sau này.
Back