• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Freeisms_allinone_v1.11- PM nhắn tin giao diện IP [01/01/11]

kienvp

freeisms_allinone_v1.11_m15_express_signed [01/01/11]

Phần mềm quen thuộc mình không giới thiệu nữa nhé .
đây là phiên bản cập nhật ngày 01/01/11 .
- thêm giao diện chát happy new year.
- Thêm biểu tượng vui /

có thêm chức năng gì nữa các bạn tự khám phá nhé .

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?0knr488i9hosicc[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:
mình đã sữa tiêu đề rồi , còn chổ khác Mod tự sữa nhé!

có thêm 5 thay đổi nữa .nhưng mình không giới thiệu .để các bạn tự khám phá mới thú vị .

thay đổi khó khăn mới là bản này phải mua mới dùng được anh kiên ơi?

chủ topic giới thiệu cập nhật gì mới đi chứ lắm lúc phiên bản mới cài vào ko thích mất công xóa đi cài lại thì ưu phiền lắm

Đầu năm chúc mọi người vui, kienvp lên Mod rồi à, chúc mừng nhe. Bản này không full, bản update này chủ yếu cho S^3 và màn hình cảm ứng, buồn ghê

Bản 3-12 có lẽ hoàn hảo nhất rồi. Các bản sau chỉ là update cho tính năng chat Sina Weibo.

Bản 3-12 có lẽ hoàn hảo nhất rồi. Các bản sau chỉ là update cho tính năng chat Sina Weibo.

Phiên bản này không phải cập nhật cho Sina wei đâu nhé .
thêm biểu tượng vui ,thêm giao diện chát happy new year....

mấy pác pro mà cũng phải mua sao. thuần hóa rồi cho nó vào nồi luộc chín đi

Cái này của M15 mà đâu phải của Sina đâu mà chat chit gì

Bản này đúng ra là nó làm mới và thêm được mấy cái biểu tượng vui...Mà không hiểu các bạn nói đến bản VIP là bản nào nhỉ.Mình cài bản này của chủ thớt vào,xem phần giới thiệu nó bảo là bản 1.11 beta.Mới dùng nó cũng thấy ổn,,các tính năng hoạt dộng trơn tru hơn bản 1.10...Có điều nó không phải mua bán như một số bạn nói.Mình gỡ bản 1.10 đã đăng ký được ra và cài bản này vào và dùng luôn,không phải đăng ký lại,,cũng chẳng thấy nó đòi check chiếc gì hết

Không biết cái plugin của nó có tác dụng gì nhỉ ? Có vẻ như để chat.

Bản này đâu có trên trang chủ đâu nhỉ, Bác tải ở đâu vậy???

Trên trang chủ đã có rồi đó bạn .
phát hành ngày 4/1 .

Không biết cái plugin của nó có tác dụng gì nhỉ ? Có vẻ như để chat.

plugin chủ yếu để chat .nhưng VN không xài được .chỉ xài cho Trung quốc thôi .

Back