• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FUNFLASH V1.02 VI by datviet

datvietdatviet

Phần mềm này hẳn ko xa lạ với ae nữa :D
Tính năng chính :

chủ yếu dùng đèn flash làm đèn pin cho điện thoại

có 1 số tính năng như báo động , tin nhắn nhưng chẳng để làm gì.
nhân tiện lập topic này mình xin ké nhỏ nhỏ vài điều với ae cách dùng full xplore v1.51 của LCG
hẳn ae cũng biết cách dùng full xplore của vothien12345 đúng ko .nhưng tới v1.51 thì never được :D . Hnay mới 4mat máy cài lại v1.43 làm y như của vt nhưng tới bứơc nhập -1 xong thoát ra luôn vào xplore bị bắt nối mạng xác nhận mã đăng ký nối ko đc error tức mình xoá đi luôn cài v1.51 vào thì thấy ko fải đăng ký mơi hay chứ . Ae làm theo cách này xem sao nhé .nếu đc thì trời cho nếu ko đc thì coi như chò trơi :D

Chỉnh sửa cuối:
Phần mềm này hẳn ko xa lạ với ae nữa :D
Tính năng chính :

chủ yếu dùng đèn flash làm đèn pin cho điện thoại

có 1 số tính năng như báo động , tin nhắn nhưng chẳng để làm gì.
cũng có nhiều soft lấy flash làm đèn pin, nhưng mà sử dụng thì phải cẩn thận, coi chừng đứt bóng. Có 1 sô máy ko dễ kiếm đèn flash thay thế đâu.
Riêng con e72, e63... cũng có chức năng lấy flash làm đèn pin nhưng chả bao giờ mình dùng đến. :D

nhân tiện lập topic này mình xin ké nhỏ nhỏ vài điều với ae cách dùng full xplore v1.51 của LCG
hẳn ae cũng biết cách dùng full xplore của vothien12345 đúng ko .nhưng tới v1.51 thì never được :D . Hnay mới 4mat máy cài lại v1.43 làm y như của vt nhưng tới bứơc nhập -1 xong thoát ra luôn vào xplore bị bắt nối mạng xác nhận mã đăng ký nối ko đc error tức mình xoá đi luôn cài v1.51 vào thì thấy ko fải đăng ký mơi hay chứ . Ae làm theo cách này xem sao nhé .nếu đc thì trời cho nếu ko đc thì coi như chò trơi :D

Cái này có lẽ chỉ là "trò chơi" thôi bạn nhé ! Dùng đi một thời gian sẽ bị điên và khi đó nó bắt check bản quyền ngay !
Anh em nào muốn thử thì vui lòng backup trước ổ C vào thẻ nhớ nhé !
Ngày trước mình làm cho con 5800XM của my wife cũng thấy tương tự , lúc đầu cũng mừng như bạn sao đó thì hụt hơi !

Cái này có lẽ chỉ là "trò chơi" thôi bạn nhé ! Dùng đi một thời gian sẽ bị điên và khi đó nó bắt check bản quyền ngay !
Anh em nào muốn thử thì vui lòng backup trước ổ C vào thẻ nhớ nhé !
Ngày trước mình làm cho con 5800XM của my wife cũng thấy tương tự , lúc đầu cũng mừng như bạn sao đó thì hụt hơi !

thử xem đc lâu ko.bắt check lại làm lại :D

6120c cùi bắp ko có cách nào bật đèn flash được cả.huhu
máy bạn dùng Hệ điều hành Symbian OS 9.2, S60 rel. 3.1 nên cài được soft này đấy, thử đi bạn!

vấn đề này là sao anh :(

Nó lại bắt chờ 3s chứ sao nữa bạn ! :D

6120c cùi bắp ko có cách nào bật đèn flash được cả.huhu

Một số dòng máy v3 không thể làm được điều này ! N95-1 của mình chẳng hạn đã test nhiều phần mềm tương tự nhưng đều không thành công. Nó chỉ bật được cái đèn hồng ngoại lên thôi đỏ chóe !

Anh em dung JBK Taskman chú ý là có kèm luôn chức năng đèn pin đó , khỏi phải dùng PM ngoài nữa !

Nó lại bắt chờ 3s chứ sao nữa bạn ! :D

Một số dòng máy v3 không thể làm được điều này ! N95-1 của mình chẳng hạn đã test nhiều phần mềm tương tự nhưng đều không thành công. Nó chỉ bật được cái đèn hồng ngoại lên thôi đỏ chóe !
Anh em dung JBK Taskman chú ý là có kèm luôn chức năng đèn pin đó , khỏi phải dùng PM ngoài nữa !

từ lúc full tới giờ chưa thấy lỗi thangnd ạ ! N78 bật sáng như camry :D

Back