• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FunnyLocker v1.2 - Mở khoá màn hình rất hài hước.

venusian

Moderator
FunnyLocker v1.2

Yêu cầu: Android 2.0 trở lên
Tổng quan: Đây là một khóa ứng dụng thú vị miễn phí cho màn hình khóa . Khác biệt với các ứng dụng khóa Market, ngoài chức năng khóa màn hình truyền thống, bạn có thể sử dụng ứng dụng này cho bạn bè của bạn xem.

Ứng dụng này có một mở khóa đặc biệt. Giao diện chính hiển thị trên màn hình trượt mở khóa cách truyền thống mà sẽ gây nhầm lẫn cho mọi người. Nếu không ghi nhận, khi bạn bè của bạn cố gắng để mở khóa màn hình của bạn, có ngẫu nhiên sẽ đến một hình ảnh kinh dị, giả mạo, buồn cười hoặc hình ảnh động đến với họ, bạn bè của bạn chắc chắn sẽ bị sợ hãi. Sự sợ hãi đó sẽ đem lại niềm vui và sự hài hước.
Mở khóa đúng cách:
Cách mở khóa qua trên giao diện chính là giả, nếu bạn sử dụng nó để mở khóa, nó sẽ bật lên 4 loại hình ảnh động để lừa, dọa mọi người, và sau đó nó sẽ quay trở lại màn hình khóa. Kéo biểu tượng "SMS" ở dưới cùng của màn hình vào biểu tượng "điện thoại" để mở khóa màn hình khóa. Đừng quên nó! Nếu không, bạn sẽ không mở khóa chính mình \-/!

Nhắc nhở: Hình ảnh động kinh dị, sợ hãi. Không đùa với những người bệnh tim :p

Các tính năng.
  1. Khóa màn hình
  2. Giả mạo mở khóa
  3. Mở khóa thật.
  4. 4 hình ảnh động trêu chọc mọi người
  5. Rung
  6. Tự động khóa màn hình

Chỉnh sửa cuối:
Back