• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

G-Force 1.4.0 [ Dọn dẹp rác chuyên nghiệp]

MinhThang

Manager
G-Force 1.4.0 VI by SymPViet

Phần mềm dọn dẹp các tệp rác trên Mobile Việt hóa.

Phần mềm này khắc phục 1 số lỗi mà các phần mềm có chức năng tuơng tự từ xưa đến nay vẫn bị vấp phải.
Chú ý: Để làm sạch đúng yêu cầu truy cập đầy đủ vào thư mục hệ thống thông qua CapsOff hoặc Open4all.
Để làm việc cần Python và ExtraPowerModulePack.

Phiên bản này hay hơn phiên bản 1.2 và có thêm vài chi tiết, các bạn xem hình sẽ nhận ra ngay.

@adhp_leak_studio...Tệp tin đình kèm kìa b(65.6kb)click vô down thui.!

Phần mềm này hoạt động rất hiệu quả, hôm qua test thử kết quả là làm sạch được 28008kb rác...khoảng 28Mb:O:O Giật cả mình, thế mới biết Dế của mình lâu không vệ sinh tắm rửa thì bẩn đến thế nào..
Ổ E tăng thêm được 28MB, ổ C tăng thêm 8kb :D
Phần mềm này rất nên dùng, nhất là những ai hay vọc và có nhiều ảnh. Nhưng trước khi quyét thì nên vào Rompatche mà Appy cái Open4all lên đã nhé.

Phần mềm này hoạt động rất hiệu quả, hôm qua test thử kết quả là làm sạch được 28008kb rác...khoảng 28Mb:O:O Giật cả mình, thế mới biết Dế của mình lâu không vệ sinh tắm rửa thì bẩn đến thế nào..
Ổ E tăng thêm được 28MB, ổ C tăng thêm 8kb :D
Phần mềm này rất nên dùng, nhất là những ai hay vọc và có nhiều ảnh. Nhưng trước khi quyét thì nên vào Rompatche mà Appy cái Open4all lên đã nhé.

Phải mua mất 50$ để cho anh em dùng đấy. Hãy quên các phần mềm dọn rác trước đi nha.\-/

mình đang dùng bản all python 1.45 cài trên thẻ nhớ. ko hiểu sao khi mình cài ứng dụng này thì nó báo lỗi python " Unable to instal python for S60 vesion 1.4 ... "
hjx, vậy làm thế nào bây giờ.

mình đang dùng bản all python 1.45 cài trên thẻ nhớ. ko hiểu sao khi mình cài ứng dụng này thì nó báo lỗi python " Unable to instal python for S60 vesion 1.4 ... "
hjx, vậy làm thế nào bây giờ.

Dùng bản Python mod cài trên thẻ của SM KJR úp chạy được rất nhiều ứng dụng kể cả pm này.

hjx. mình đã gỡ python đang dùng đi. Cài python mod trên thẻ của SM KJR rồi. lần này ko bị lỗi đó nữa mà khi đang bắt đầu chạy install thì nó báo "update error".

hjx. mình đã gỡ python đang dùng đi. Cài python mod trên thẻ của SM KJR rồi. lần này ko bị lỗi đó nữa mà khi đang bắt đầu chạy install thì nó báo "update error".

Dễ ợt, bạn vào C và E/system xóa file text hết đi là OK ngay.

@MinhThang : 50 nghìn hay 50 dollar hả bác . 50 đô thì công nhận bác rất là hoành tráng :D

Cái này so với Symcleanup thì sao ạ? em đang phân vân!

Mình chưa test Symcleanup nên không biết, nhưng theo mình thì bạn cứ test cái này đi rồi tự chiêm nghiệm xem cái nào Ra đi và cái nào thì ở lại nhé....:-?

ko cần phân vân nữa vì phần mềm này còn mạnh mẽ hơn symclean, khuyên ae pv nên xài soft này vì nó rất hữu ích
p/s: pc hỏng nên ko thanks anh Thắng đc ><

Dễ ợt, bạn vào C và E/system xóa file text hết đi là OK ngay.

hi. OK rồi. thanks bạn nhiều nhé. Xóa đc 6519kb rác ở C và 684kb rác ở E, =D>
cho mình hỏi cái chỗ "Làm sạch thêm" có 2 cái là Lịch sử ICQ và Loại bỏ mảnh vỡ: lần nào ấn vào cũng thấy nó loại bỏ thêm đc mấy chục kb là sao thế
Vẫn chưa sạch hết à và cứ ấn mãi thế có sạch đc hết ko :p

version này đã tốt hơn nhìu so với 1.20 , Xóa rác được đó , mốt số chức năng khác cũng đáng giá . Chỉ cần bản sau làm nó trực quan hơn,thể hiện file xóa , tăng tốc tùy chọn là num1. Kết hợp nó với nuldell (cái này hơn G Force chỗ nó xóa file ngôn ngữ thừa , empty file folder...) thì máy chạy nhẹ tưng . Thank bạn MT nhiều nhé , có ver mới mong bạn chia sẻ cho anh em

Cái này so với Symcleanup thì sao ạ? em đang phân vân!

Mọi phần mềm dọn rác đều rất hữu ích cho những ai lười vọc vào hệ thống:D Riêng vothien chỉ dùng X-plore và các phần mềm thuộc loại quản lý Files là những ông vua dọn rác hiệu quả nhất:p

Mọi phần mềm dọn rác đều rất hữu ích cho những ai lười vọc vào hệ thống:D Riêng vothien chỉ dùng X-plore và các phần mềm thuộc loại quản lý Files là những ông vua dọn rác hiệu quả nhất:p

Dùng X-Plore để dọn không phải ai cũng làm được, nếu không rành rọt thì bị fomat liên miên vì xóa nhầm.:D

Back