• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Action, Việt Nam sx nè: Hiệp Sỹ Bọ Rùa - Free 100%

phanthanh2k4

Chú bọ rùa Bủ cần sự giúp đỡ của bạn. Cậu ấy ngụ cư tại khu vườn này trong một thời gian dài và chiếc là này là nhà của cậu. Tuy nhiên chiếc lá này là bữa ăn ngon cho rất nhiều loại sâu và côn trùng khác và chính vì thế Bủ rất vất vả trong việc đuổi những vị khách không mời này đi. Hãy nhanh tay lên và giúp cậu ấy một tay bằng không cậu sẽ bị mất ngôi nhà yêu quý của mình.

BẠN CHƠI ĐƯỢC TỚI CỠ NÀO?
Với 100 màn chơi tổng cộng và độ khó tăng dần, đây là một thử thách khó khăn.

NHIỀU, RẤT NHIỀU
Bọ Aphid, Côn trùng cánh mềm, bọ Trỉ và nhiều loại khác sẽ tham gia vào cuộc chiến này bằng đủ mọi cách mà chúng có thể.

TO KHỎE NHƯNG KHÔNG PHẢI VÔ ĐỐI
Bủ có “dữ dằn” không? Câu trả lời là có tuy nhiên vẫn có một số loài khác mạnh hơn cậu và luôn vui lòng dùng Bủ làm món khai vị. Có loại còn thả khí độc để tấn công Bủ. Tốt nhất là bạn nên cẩn thận.

CẢM THẤY MỆT MỎI VÌ CỨ CHẠY LÒNG VÒNG?
Hãy thu nhặt những viên ngọc văng ra từ những côn trùng khác. Những viên ngọc này sẽ giúp cải thiện khả năng di chuyển và tấn công của Bủ.

VÀ NHIỀU THỨ THÚ VỊ KHÁC
Tương thích với hệ điều hành iOS4 đa xử lý
Lưu quá trình chơi hiện tại.

http://itunes.apple.com/vn/app/id400376638?mt=8#

game đơn giản nhỉ
phải có tiếng Việt luôn mới thuần Việt

Chơi tàm tạm, vậy là nice rùi.
Còn dùng tiếng Việt thì sẽ dài dòng hơn dùng tiếng Anh, với lại đâu chỉ cho ng VN, nó dành cho all mà

Chơi tàm tạm, vậy là nice rùi.
Còn dùng tiếng Việt thì sẽ dài dòng hơn dùng tiếng Anh, với lại đâu chỉ cho ng VN, nó dành cho all mà
Hình như là nó có giao diện tiếng Việt mà bác. Mà em cũng hok biết nữa, của em thì nó ra giao diện tiếng Việt, cũng hơi dài dòng đôi chút :D

Hình như là nó có giao diện tiếng Việt mà bác. Mà em cũng hok biết nữa, của em thì nó ra giao diện tiếng Việt, cũng hơi dài dòng đôi chút :D

Uhm, mình chơi rùi mà ko để ý, toàn t.V ko mà

Mình thấy ko chỉ riêng game mà phần mềm cũng dành cho 4.x.x nhìu -_- . Chẳng lẽ nhịn ăn 4 tháng để mua iphone 4 sao hix..hix (hy sinh vì công nghệ đi bạn ^^)

Mình thấy ko chỉ riêng game mà phần mềm cũng dành cho 4.x.x nhìu -_- . Chẳng lẽ nhịn ăn 4 tháng để mua iphone 4 sao hix..hix (hy sinh vì công nghệ đi bạn ^^)

Thì fải ra lò theo chế độ đi lên, chứ đi xuống sao đc bạn ;;)

Chào các bạn!

FireBat Studio mong được có những đóng góp ý kiến tích cực từ các bạn để có thể cải tiến và làm ra những sản phẩm tốt hơn nữa phục vụ mọi người.

Nhân đây xin có câu trả lời về một số thắc mắc bên dưới:

+ Version hỗ trợ OS từ 3.0 trở lên đã được hoàn thành và sẽ có trên store trong thời gian gần đây mong các bạn đón nhận. (Khi available trên store mình sẽ thông báo trong thread này).

+ Game này hiện đã có bản tiếng Việt hoàn toàn. Các bạn download ở link sau http://itunes.apple.com/ca/app/id400376638?mt=8

Chỉnh sửa cuối:
Ios 4 đâu có nghĩa phải chơi iphone 4? 3Gs chiến ngon lành phở cái ios 4 này rồi ^^

OS 4.0.1 không chơi được hả bác. Em cài vào nó cứ báo là firmware không thích hợp cần fw mới hơn

Back